nhi_nhanh767

Tình hình là sau 1 buổi sáng mất mạng, tối mới có lại mình vô cũng ngạc nhiên về tốc độ dow và upload, mọi khi mình dow max bing bằng tk vip Fshare thì cũng chỉ có 1,2Mb/s thôi, nhưng hôm này nó được thế này, bác nào giải thích em với, với lại cho e hỏi mạng này là mạng gì, ( em ở xóm trọ).

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

raymous_md

Bạn đang dùng mang FPT, ở Nam Định. hay Ha Nội gì đó

ngothanhtai89

Để mình test cả đêm nay xem, rồi ngày mai xem tốc độ thế nào, " đang kéo phim các bạn ah, kéo 2 tập cùng 1 lúc , 1 cái được 6mb/s, 1 cái được 5mb/s. hjhj

h_kute

Để mình test cả đêm nay xem, rồi ngày mai xem tốc độ thế nào, " đang kéo phim các bạn ah, kéo 2 tập cùng 1 lúc , 1 cái được 6mb/s, 1 cái được 5mb/s. hjhj kéo vừa thôi bác bác cũng biết hậu quả của việc sướng rồi đó

Mạng chỗ mình thực tập cũng được 15mb/s là max .Đó là mạng công ty, mạng bạn xóm trọ mà khủng thế này là ngon rồi

ct_design

Mình nghĩ b dùng FPT ở HN à. M nghĩ mạng xóm b mới nâng cấp thay đổi mạng cáp quang rồi.(xóm m cũng thế) họ vào thay free. tốc độ trc đây 8mbp/s bây giờ có lúc được 80mbp/s không nói fet với bác đâu. Nhưng chỉ dùng được tháng đầu thôi. tận hưởng đi bác

bugs993000

Mình nghĩ b dùng FPT ở HN à. M nghĩ mạng xóm b mới nâng cấp thay đổi mạng cáp quang rồi.(xóm m cũng thế) họ vào thay free. tốc độ trc đây 8mbp/s bây giờ có lúc được 80mbp/s không nói fet với bác đâu. Nhưng chỉ dùng được tháng đầu thôi. tận hưởng đi bác Mình ở Mỹ Đình, mình cũng nghĩ chắc là thế, nếu mình muốn dùng gói này thì khoảng bao nhiêu xèng/ tháng vậy các bác

Các chủ đề có liên quan khác