Berenger

Mọi người giúp em với ! Sao mấy ngày nay em down file đuôi exe nào cũng bị lỗi 99%. Ví dụ như tự cập nhật LOL của garena plus thì đến 99% bị đứng. Lên trang chủ tải bằng IDM cũng đến 99% đứng. Download những đuôi khác bt. Em ghost lại máy 2 lần rùi vẫn bị lỗi (2 bản ghost khác nhau). Tks mọi người !

hom_qua

nếu vậy thì có thể là do server thui... Download bất kì cái gì có đuôi exe đều hk được bạn ơi ! Toàn down về bằng laptop rùi copy vô usb lên pc không

nduynt

thế thì cài lại idm thử xem Không phải down bằng IDM hk được mà dowload bằng trình duyệt cũng thế. IDM bị hư thì mấy file k phải đuôi exe cũng k down được chứ !

cài lại windows thử xem...ko ghost...còn mún ghost cho nhanh thì kiếm mấy bản ghost của khatmau_sr ấy...xong rùi mà vẫn bị thì chỉ có do mạng nhà bác thui

what_love_k

cài lại windows thử xem...ko ghost...còn mún ghost cho nhanh thì kiếm mấy bản ghost của khatmau_sr ấy...xong rùi mà vẫn bị thì chỉ có do mạng nhà bác thui Này em hk nghĩ do mạng tại download những cái khác và bằng laptop vẫn bình thường. Tks bác nhưng em xài windows xp nên mấy bản ghost của khatmau_sr hk được Cài lại windows mà hk ghost là sao hả bác ?

synyoen

Này em hk nghĩ do mạng tại download những cái khác và bằng laptop vẫn bình thường. Tks bác nhưng em xài windows xp nên mấy bản ghost của khatmau_sr hk được Cài lại windows mà hk ghost là sao hả bác ? . Trường hợp của bạn chẳng cần cài windows lại làm gì đâu bạn ạ. IDM có 1 lỗi là nếu windows sai ngày giờ tháng thì sẽ bị như vầy đó. Bạn check lại rồi thông báo cho AE 1 câu trả lời nha

minhla_codong

. Trường hợp của bạn chẳng cần cài windows lại làm gì đâu bạn ạ. IDM có 1 lỗi là nếu windows sai ngày giờ tháng thì sẽ bị như vầy đó. Bạn check lại rồi thông báo cho AE 1 câu trả lời nha Mình check thì vẫn đúng bạn ạ ! Mà không phải download bằng idm mới bị mà bằng trình duyệt hay những cái khác đều bị. Ví dụ như xài trình duyệt firefox vô google.com.vn sẽ thấy bảng hãy cài đặt google chrome. Mình click vô thì download được nhưng lúc mở lên thì nó hiện cái bảng đang tải về, còn 1 giây thì đứng yên. Một lúc sau thì nó tự tải lại đến 1s thì lại đứng cứ vậy...

Alrik

Mọi người giúp em với ! Sao mấy ngày nay em down file đuôi exe nào cũng bị lỗi 99%. Ví dụ như tự cập nhật LOL của garena plus thì đến 99% bị đứng. Lên trang chủ tải bằng IDM cũng đến 99% đứng. Download những đuôi khác bt. Em ghost lại máy 2 lần rùi vẫn bị lỗi (2 bản ghost khác nhau). Tks mọi người !

Bạn làm như sau:

Control Panel > Add or Remove Programs > Add/Remove Windows Components > Turn Off cái dịch vụ Internet Explorer Enhanced Security Configurationaod là ok. Gluck!

daobathuy

Bạn chụp hình khi download bằng trình duyệt xem nào ?

Nó đứng yên vậy khoảng 10ph thì hiện này.

vanvu_tran

Bạn làm như sau:

Control Panel > Add or Remove Programs > Add/Remove Windows Components > Turn Off cái dịch vụ Internet Explorer Enhanced Security Configurationaod là ok. Gluck! Tắt cái nào bạn ?

nhnoyb

Tắt cái nào bạn ?
Bạn chạy windows Xp thì k có services đó đâu. Bạn dùng phần mềm diệt virus quét lại thử xem sao.

Bạn chạy windows Xp thì k có services đó đâu. Bạn dùng phần mềm diệt virus quét lại thử xem sao. Vẫn vậy ah` bạn. Down bằng Firefox thì nó cũng bị lỗi nhưng khi vô Folder download thì nó có tệp mình down. Tên của nó là tên tệp.part. Mình xóa .part đi thì tệp đó trở lại bình thường. Cài đặt bình thường.