Các pác uj giúp em với nhá , em bị hack mất pass yahoo bi h` muốn tìm phần mềm nào cool tý để chơi lại . Mong tất cả người giúp đỡ

kudarka_1

Lập lại nick khác đi bạn ơi! Kô có phần mềm nào cool đâu ! Nếu có thì chỉ sử dụng keyloger thôi ! tui thấy "dân "sử dụng yahoo ai cũng muốn hack nick người khác !!! Nhưng nếu ai cũng lấy được thì chắc Yahoo Company "vỡ nợ" rồi !!! Bạn mất pass là do sơ hở của bạn !

Brady

nếu có thì chẳng ai dám xài yh nữa đâu không thử xem có phần bạn đang cần ko?

Bain

Chỉ xài keylogger thôi bạn à,chứ có soft nào như vậy thì bây giờ làm gì còn cty nào tên là Yahoo Inc nữa >_<

divang_latoi

Trích:

BoyLuv

Thế chỉ cho em về keylogger đy nhớ !!!

link chỉ dẫn cho bạn đây :

muốn hack nich gì cũng được

pass yahoo nè

đủ thứ

nghiên cứu thật kĩ trong 1 tuần là sử dụng thành thạo

chú ý : Khi làm ra (tạo) Keylogger nên giử kín bất cho ai biết

Fearnleah

Thanks trước phát ,ko cần bjk' có dùng được hem , thanks lại cũng zuj đấy thử đy nhớ ^^!

Grantland

có nên tu tâm tích đức bất nhĩ ?

mình bị người ta lấy pass hay mình muốn lấy link phần mềm đây bạn ?

mình xin chỉ giúp cho nếu bạn muốn !

bạn muốn leylogger thì không google mà tìm ....chuyện đó miễn bài ở đây nghen...nè nói nhỏ nè, bạn không

mà tìm sách công cụ hack máy tính và phần mềm đấy rồi lấy link mà đem virus về nhà ....

nếu bạn bất may mất nick yahoo thì bạn hãy vào trang chủ cảu yahoo đăng nhâp để lấy mật (an ninh) khẩu lại tuy nhiên bạn phải trả lời những câu hỏi mà nội dung là khi bạn làm nick yahoo thôi.....

Moran

thôi đi mấy ông ơi ! muốn lấy pass người ta thì cứ nói thẳng đi ! lắm chuyện quá! k ai có thể giúp được các ông đâu! chạy lên yahoo mà hỏi nhá

Devon

Keylogger thì mình chưa dùng bao giờ.
Nhưng trong mạng LAN chỉ cần một vài mẹo nho nhỏ là có thể lấy được nick và pass của người khác rồi.

Moran

vớ vẩn! mấy tuổi rồi mà còn keylog. Yh trước còn hack được chứ h` thì chịu.

vanniva

t0i by mat nick huhu cai nich d0 n0 rat quan tr0ng ngo dau ngu0i ck0i dau hack mat r0i

tctuvan

neu ban dang ky dung cac thong tin thi lien he ho tro cua yahoo, ho se cap lai tk cho ban

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác