Aidrian

MOTO GP 3 : Ultimate Racing Technology

OS: Win98 / ME / Windows 2000 / XP / 7CPU: 1,6 Ghz ProcessorRAM: 256 MbHDD: 1 GB free spaceGraphics: DirectX compatibleDirectX: phiên bản 9.0cVGA : 64 MB or 128 MB OnboardSupported Graphics Cards: GeForce 3 or above

con_meo_ngoc

ụa mà sao có vòng bị như vầy: disk not found! the cd must be present for the game run. motogp urt 3 will now abort. bác chỉ mình khắc phục với!

quaydau_labo

ụa mà sao có vòng bị như vầy: disk not found! the cd must be present for the game run. motogp urt 3 will now abort. bác chỉ mình khắc phục với! mình cũng bị vậy nè

pro nào giúp vs

Stevenson

ụa mà sao có vòng bị như vầy: disk not found! the cd must be present for the game run. motogp urt 3 will now abort. bác chỉ mình khắc phục với! mình cũng bị như vậy nèk

bác chủ thớt hướng dẫn cách fix lỗi giùm với.

erjka_kon

hây da anh em

tui tim` dk cách fix roi` nek`

down về copy vo thu muc cai` game

have full

link :

nguon:congtruongit

doanthong191

sao lam ma van ''disk not found the cd must be present for the game to run. motogp urt 3 will now a bort '' la the nao vay amin oi choi dc 2s lai hien lên thế không thể nào chơi dc nữa. mong amin cho 1 giải pháp để gỡ bỏ bế tắc nhé

thattinhco8000

sao lam ma van ''disk not found the cd must be present for the game to run. motogp urt 3 will now a bort '' la the nao vay amin oi choi dc 2s lai hien lên thế không thể nào chơi dc nữa. mong amin cho 1 giải pháp để gỡ bỏ bế tắc nhé OK mà bạn, bạn phải có một chút kinh nghiệm mới được!

Darek

khong phải muốn cạnh tranh nhung thấy nhiều a e bảo k down dc nên muốn giúp thui..vào đây nhak mấy ban link MF (nếu bạn nào cần )