ko sao đâu bác tại bác ấn nút kết nối online nên vậy vì dùng Cr-ack nên game không có hỗ trợ online bác bấm enter rồi chơi bt thôi không có gì đâu, với lại trong game có vài phần chỉ áp dụng cho bản quyền nên dùng Cr-ack vào mấy phần đó không dc nó cũng sẽ báo như vậy

quephuongct

E có cả origin rồi mà nó vẫn báo vây . E đang xài bản Cr-ack V5 . Giúp !! Cái này do Cr-ack thôi bạn ạ bạn ấn enter để chơi hay tắt mạng nếu không muốn nó hiện lần sau.

p/s vừa nẫy ảnh bị lỗi

jayhong89

e biết là thế nhưng cái chính là e không tạo được đội . không làm gì được cả , chỉ chơi như dạng test được thôi mấy bác ạ . không tạo đội để đấu giải được thì chơi làm gì . Lát bác rảnh team dúp e nha . Cho e FB bác đi không thì bác ADD FB e đi . Thk bác trước

bibong0205

ko sao đâu bác tại bác ấn nút kết nối online nên vậy vì dùng Cr-ack nên game không có hỗ trợ online bác bấm enter rồi chơi bt thôi không có gì đâu, với lại trong game có vài phần chỉ áp dụng cho bản quyền nên dùng Cr-ack vào mấy phần đó không dc nó cũng sẽ báo như vậy e đã thử chuyển sang off rồi cũng thế à bác . không có gì thay đổi cả

anh_truong

e biết là thế nhưng cái chính là e không tạo được đội . không làm gì được cả , chỉ chơi như dạng test được thôi mấy bác ạ . không tạo đội để đấu giải được thì chơi làm gì . Lát bác rảnh team dúp e nha . Cho e FB bác đi không thì bác ADD FB e đi . Thk bác trước Cái này có lẽ bạn phải mua bản quyền rồi.

Jose

e đã thử chuyển sang off rồi cũng thế à bác . không có gì thay đổi cả tạo đội là sao bác chế độ FUT à nếu là FUT thì không dc vì nó là của bản quyền, còn Cr-ack bác chỉ đá dc kick-off và new career gồm manager mod (đá theo mua giải) hay be a pro (chọn 1 cầu thủ đá) thôi. Mình đang dùng Cr-ack luôn và đá bt không có gì hết chỉ có không dùng dc vài chế độ online thôi.

Hamnet

mình đã đánh dâu những mục bạn có thể vào và không thể vào

duc_phuc_chien

mình đã đánh dâu những mục bạn có thể vào và không thể vào
bác ơi cái tấm hình die rồi :3. Bác up lên up anh aloxo cho e vơi được không ạ .

chắc lần đầu chơi fifa.bác nào hướng dẫn em nó vào carrer mode đi Đúng rồi bác , e mới chơi fifa lần đâu tiên . TRước chơi fifa 2 thôi thấy mấy bản này đẹp quá nên muốn chơi mà không biết cách . Đá mùa giải làm sao e cung chưa biết nữa

E biêt cách đá gảii rồi cơ mà đội hình cúi lắm các bạn ạ . SAo không phải là đội hình của câu lạc bộ chứ . E đá real mà không có thằng nào ở real cả . Là sao hở các bác

kute_0o0

E biêt cách đá gảii rồi cơ mà đội hình cúi lắm các bạn ạ . SAo không phải là đội hình của câu lạc bộ chứ . E đá real mà không có thằng nào ở real cả . Là sao hở các bạn bạn cài bản full hay là repack mà bạn đá giải chế độ nào New Career à, hay bạn sử dụng mod đi nó update giải đấu cho bạn.

ngocloan_sweet

bạn cài bản full hay là repack mà bạn đá giải chế độ nào New Career à, hay bạn sử dụng mod đi nó update giải đấu cho bạn. Đâu có bác . Bản 6G đó , mà xài mod là sao hở bác . E đá giải new career đó

Các chủ đề có liên quan khác