my_ngoc60

Đầu tiên là giả lập mới của bạn hao_le

các bạn làm như hướng dẫn nhé.và bật ps2 lên.vào phần Config Rồi Xuống Grapphics.Rồi Phần Resolution:chỉnh Lên 800x600 75HZ.Phần renderer Xuống Direct 3D9

Hardware

interlacing:None

aspect ratio:stretch

đánh dấu vào logarithmic Z

Alpha correction

windowed

Cấu Hình Của Mình.CPU 2 Duo 2.4

RAM 502MB

GMA 3100 256mb

Chạy mượt naruto ultimate ninja 2 trên 40 FPS.đôi khi lên 50 mấy chơi đã lắm.còn collection game Đây

của bạn _tear_

Bài viết bổ ích thì thank mình cái nà

---------- Bài thêm lúc 20:58 ---------- Bài trước là lúc 20:20 ----------

không ai quan tâm hết à.buồn nhỉ

dreamshop2412

tks bạn nhé mặc dù kg hĩu gì hết bạn không hỉu à.dễ mà.bạn nhìn lên trên thấy dòng chữ file rồi gì đó.trên đó có chữ config rồi vào phần graphics.Nó hiện ra cái bảng đúng hông.rồi dòng đâu tiên á.bạn tìm 800x600 75hz.còn phần thứ hai chình direct 3D9 hardware.dòng thứ ba để none.còn dòng thứ tư là để stretch.

holocloan

Máy mình P4 3.0GHZ ram 2G card 7300GS chỉnh cách nào cũng 30 40 FPS không thể nào vượt nổi > 50 chắc CPU cùi quá @@ card và ram của bạn là chắc chắn.mà sao hay vậy nhỉ.hay bạn chỉnh nhầm.mình lúc nào vào game là 60fps nhưng khi vào đánh là 40>.

black_cat

Cái giả lập của bạn hao_le mình dùng thì bị răng cưa ! mình cũng bị nè.nhưng xài đại đi.miễn sao FPS cao là được roài.hihi.

lisa_litaford

Máy mình P4 3.0GHZ ram 2G card 7300GS chỉnh cách nào cũng 30 40 FPS không thể nào vượt nổi > 50 chắc CPU cùi quá @@ card và ram của bạn là chắc chắn.mà sao hay vậy nhỉ.hay bạn chỉnh nhầm.mình lúc nào vào game là 60fps nhưng khi vào đánh là 40>.

blogbuon_thiu

Máy mình P4 3.0GHZ ram 2G card 7300GS chỉnh cách nào cũng 30 40 FPS không thể nào vượt nổi > 50 chắc CPU cùi quá @@

tonluonganh

Nếu phần D3D internal res các bạn để 256x256 thì hình sẽ xấu nhưng FPS tăng nhiều đấy

Up tấm hình cho chip pentium 4 631 3.0GHZ cùi ^^

beha_xinh

Cái giả lập của bạn hao_le mình dùng thì bị răng cưa ! mình cũng bị nè.nhưng xài đại đi.miễn sao FPS cao là được roài.hihi.

Roddy

chơi cái dragon ball nó đánh có nhanh không.của mình hơn bốn mươi mà đánh chậm như rùa

kem_ftu

god of war 1 hay 2 thế để e down về test thử trên cpu cùi ^^

---------- Bài thêm lúc 10:20 ---------- Bài trước là lúc 10:09 ----------

chơi cái dragon ball nó đánh có nhanh không.của mình hơn bốn mươi mà đánh chậm như rùa nếu chưa từng coi trên youtube thì thấy nó chơi bình thường còn khi xem rùi nhìn lại thấy chậm hơn xem youtube nhìu đánh nhanh kinh @@

Nói chung muốn nhanh phải trên 55 FPS thì mới đã

Các chủ đề có liên quan khác