tapthe_11A4

Heroes III Shadow Of Death - In The Wake Of Gods

Mình vừa download bản Heroes 3 complete ( all in one ) bạn post. Khi chạy file càithì nó báo là: installation can not find WoG or SoD record in your registry (this is not an error, just a notification). Mình hiểu thông báo đó nghĩa là gì nhưng lần đầu mình càivẫn được vậy mà lần thứ 2 lại không được ?

Tags: download game heroes 3 SOD WOG, heroes 3 the shadow of death download pc, hero 3 wog chơi window, hero3 wog download, hero 3 wake of god full, tai hero 3 in the wog, tải game hero 3 sod the shadow of death, tai hero 3 sod, homm3 sod link download google drive, tai game hero 3 SOD, tải và cài đặt hero the shadow of death, tải game heroes 3 wake of gods, dowload heroes 3 wake of gods, tải heroes 3 bản nào hay nhất, download shadow of death heroes pc free, heroes 3 in the wake of gods download full, hero 3 shadow of death download google drive, heroes 3 bản nào hay nhất, herose 3 the wake of gods download full, tải heroes 3 wog 3.58f, download heroes 3 shadow of death bản wog, tai game hero3 wake of gods, hero3 wake of gods, heroes 3 sod download shadow of death, heroes 3 in the wake of gods free download full, hero 3 in the wake of gods wog download, hero in the wake of gods, download game heroes 3 shadow of death full, download heroes 3 wake of gods, heroes3 shadow of death, tai heroes3 sod, tải game hero 3 shadow of death, download heroes 3 wog gia nen, tải game hero wake of god, tải hero 3 in the wake of gods, hội thích chơi heros 3, download heroes 3 shadow of death, hero 3 shadow of death wake of god, các quái vật trong hero 3, download-heroes-3-in-the-wake-of-gods, tải game heroes 3 in the wake of gods full google drive, download hero 3 in the wake of gods 3.58f full, heroes 3 shadow of death moi nhat, heroes 3 complete shadow of death, hero 3 in the wake of gods, tải heroes 3 shadow of death, download Heroes III the ShaDow Of Death+google driver, tải hero 3 shadow of death, tải game heroes 3 shadow of death, hero 3 the shadow of death download, lỗi treo máy khi chơi heroes 3 3.58f, heroes 3 shadow of death download

swat1912 Mình vừa download bản Heroes 3 complete ( all in one ) bạn post. Khi chạy file càithì nó báo là: installation can not find WoG or SoD record in your registry (this is not an error, just a notification). Mình hiểu thông báo đó nghĩa là gì nhưng lần đầu mình càivẫn được vậy mà lần thứ 2 lại không được ? Thông báo này là hiển nhiên. Bạn cứ cài bình thường thôi, 100% là được

phongmx_aof

Sau khi mình tắt thông báo đó đi thì màn hình chỉ hiện Please wait và không thấy gì xảy ra cả. Mình vừa thử download bản 3.57f và upgrade 3.58f để cài nhưng vẫn xảy ra lỗi tương tự

phuonghoa313

swat1912 Sau khi mình tắt thông báo đó đi thì màn hình chỉ hiện Please wait và không thấy gì xảy ra cả. Mình vừa thử download bản 3.57f và upgrade 3.58f để cài nhưng vẫn xảy ra lỗi tương tự Lúc please wait này khá lâu, như máy mình core i3 và ram 2b mà còn cài mất 5 phút nữa là.

Bạn cố gắng kiên nhẫn chờ đợi, chắc chắn là được. Trong file hướng dẫn, mình cũng nói rõ là như bị treo máy rồi

ngocduyen11597

Thank bạn. Vì mình nhớ lần đầu cài nó cũng không lâu như hiện giờ ( mặc dù máy mình ram 256 ) và cũng không có bản thông báo hiện ra

---------- Bài thêm lúc 10:41 ---------- Bài trước là lúc 10:10 ----------

mình cũng xin hỏi thêm là khi bắt đầu chơi ( đoạn load có hình con rồng đó ) có hiện lên 1 vài thông báo lạ ( mình nghĩ đó là vài đoạn code của game ) thì có ảnh hưởng gì không ?

ngan_long

Re: Heroes III Shadow Of Death - In The Wake Of Gods

cho em hỏi, em dơ ve may roi thi đổi tên thành thế nào để chạy cài đặt zj ^^! vs trong cai hình đó, 90 con rắn bụp 1 fat mà luộc hết 21 con rồng xanh ^^!

tacdeptrai2

dc gamehuhu moi tao acc không biết sao moi dơ

tctuvan

Chú ý nếu máy windows 7 thì nên down link

Link download Heroes 3 Complete và In the Wake Of Gods 3.58f mod (đây là bản full đầy đủ video nên gần 1GB lận)

Download về bạn sẽ có 2 folder:

+Heroes_of_Might_and_Magic_III_Complete

+H3_WoG_3_58_f_Complete__mod_of_T2_2112_

Bạn copy folder đầu vào một nơi nào đó trên máy (Ví dụ C:\Program Files).

Sau đó bạn vào folder thứ 2, chạy file Itstall.exe, đến phần List of components; bấm vào nút Change Path, chỉ đến folder lúc nãy bạn vừa copy vào máy (Ví dụ C:\Program Files\Heroes_of_Might_and_Magic_III_Complete\Heroe s of Might and Magic III Complete) Sau đó bạn bấm nút càiđể cài đặt

Đây là bản Heroes 3 mà theo mình là ổn định nhất hiện nay

Lỗi cụ thể thế nào thì bạn đăng lên đây

heoconsaysua

link nay die roi bro
Cap nhap link khac di

tctuvan

Link mới đây down nhanh kẻo die

hay

snovvflake

down theo loi chi dan roi nhung khi down ve co 3 file part 1 part 3 part 4 , giai nen xong no bao loi~ thieu part 2 nen thanh ra không choi dc , ai chi cho voi

tctuvan

Trích dẫn từ snovvflake:
down theo loi chi dan roi nhung khi down ve co 3 file part 1 part 3 part 4 , giai nen xong no bao loi~ thieu part 2 nen thanh ra không choi dc , ai chi cho voi

Đúng là link đối thiếu mất 1 phần rồi. Vừa mới sửa lại link đó em, xem lại bài viết đầu nhé

vunguyen1008

hic hic sao mình ấn chuột vào fife h3wog lại hiện luôn bảng has topped working nhỉ :(( kich vào cái kia thì k sao

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ ohohzaa:
tưởng free chứ,hóa ra phải đóng tiền ah?

Bấm vào lần lượt từng file sẽ được down miễn phí, chứ đừng download zip gì cả

tctuvan

Trích dẫn từ hbghht:
Có thể gửi lại link mediafire cho mình được không bạn?
email [email protected]
Thank bạn nhiều!

bạn vào đăng ký tài khoản miễn phí rồi vào link ở trên là down nhanh lắm.

GiolanhDem

sao mình tải về đến lúc vào game nó cứ hiện lên bảo là resource manager: get sample could not find the"sfx" resource" button.was" như vậy nghĩa là sao vậy ad. giúp mình với.thank ad nhiều

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ GiolanhDem:
sao mình tải về đến lúc vào game nó cứ hiện lên bảo là resource manager: get sample could not find the"sfx" resource" button.was" như vậy nghĩa là sao vậy ad. giúp mình với.thank ad nhiều

Bạn giải nén ra rồi làm như hướng dẫn chưa? Phải chạy file càirồi change patch cho đúng thư mục bạn đặt game nữa.
Xem lại trang 1 nhé

tctuvan

Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ GiolanhDem:

Bạn giải nén ra rồi làm như hướng dẫn chưa? Phải chạy file càirồi change patch cho đúng thư mục bạn đặt game nữa.
Xem lại trang 1 nhé

Chuẩn chắc là do chưa chạy file cài đặt rồi!

Các chủ đề có liên quan khác