Mình mới cài lại windows 7 64bit cho Acer E1-571..chả hiểu sao lại bị lỗi dù cắm Headphone vào rồi mà vẫn nghe được cả loa ngoài laptop ( nghe được cả 2)..lên trang chủ cài lại driver r mà vẫn k được (trc khi cài windows mọi thứ vẫn bth)

Có ai giúp được không ạ ??

lolem_cobe

Mình mới cài lại windows 7 64bit cho Acer E1-571..chả hiểu sao lại bị lỗi dù cắm Headphone vào rồi mà vẫn nghe được cả loa ngoài laptop ( nghe được cả 2)..lên trang chủ cài lại driver r mà vẫn k được (trc khi cài windows mọi thứ vẫn bth)

Có ai giúp được không ạ ?? nhấp chuột phải vào cái icon loa dưới góc,chọn playback device chọn cái bạn muốn rồi nhân set defaut

Angelo

Bạn thiết lập = trình quản lý driver sound

realtek hay via mình d0wn trên trang chủ của acer là driver realtek nhưng k biết thiết lập cụ thể ntn,mò mãi không ra
nhấp chuột phải vào cái icon loa dưới góc,chọn playback device chọn cái bạn muốn rồi nhân set defaut mình chọn playback device thì chỉ có mỗi speaker,và cũng k nhấn được set defaut

Wetherly

mình d0wn trên trang chủ của acer là driver realtek nhưng k biết thiết lập cụ thể ntn,mò mãi không ra

mình chọn playback device thì chỉ có mỗi speaker,và cũng k nhấn được set defaut Chắc chắn là nó nắm ở cái realtek bạn cố tìm cách thiết lập , mình có mò mẩm giúp 1 đứa cháu cũng là laptop nhưng giờ không nhớ thao tác làm sao , vì mình không có lap

Các chủ đề có liên quan khác