huucong246

Cập nhật thêm trang web quay số 15p một lần cho bitcoin, mình đã kiếm được 5500 shatoshi sau 45p , nhanh hơn rất rất nhiều với freebitcoin

Đây sẽ là nơi tổng hợp, cũng như thảo luận các cách kiếm game bản quyền miễn phí. Bất cứ bạn nào có cách kiếm game hay cái gì đó để có game miễn phí hay thì cmt mình sẽ add lên đây

Tại sao phải lấy game bản quyèn ? Cứ chơi crakc là được mà

_Đó chính là cảm giác sung sướng khi được cầm trong tay keygame bản quyền phần mềm, miễn phí, nhận được hỗ trơ từ nph, ... và ....

_Tưởng tượng bạn làm ra 1 phần mềm, và bạn muốn người khác sử dụng nó một cách free mà trong khi mình bỏ cả năm trời mới ra 1 phần mềm đó ?
Game bản quyền kiếm miễn phí được sao ?:

_Hoàn toàn có thể, hiện nay việc kiếm các key game , săn key bản quyền miễn phí đã không khó nữa, mình đã kiếm được free saintrow 4, sniper elite 2, receiver, tropico3,... và ,...

_Trừ dead rising 3, hitman, max payne, torchlight, killing floor, resident evil, portal ra còn lại số game mình chẳng bỏ 1 đồng nào để có

Vậy kiếm như thế nào, có mất thời gian không?:

_Hiện tại có nhiều cách để kiếm game bản quyền miễn phí game, hay bạn kiếm trực tiếp key, hay bạn farm tiền để mua game đó, mà mình sẽ đề cập chi tiết ở dưới dây

I. Săn game bản quyền qua grabthegame

_Grabthegame hiện nay là trang web cung cấp game bản quyền key cũng như săn key tốt nhất hiện nay. Hiện tại có 2 cách lấy, 1 cách là mấy game cùi cùi như tropico 3. receiver, ... 1 cách là kiếm các game xịn như Call of duty black ops 2, gta V, Boderland......... . Cách thứ nhất đơn giản là các bạn đợi khi nào có thông báo thì lên lấy key rồi vô steam active thôi

_Cách 2, săn game là cái mệt nhất. Vậy làm sao để tham gia săn game ?

các bạn có thể thấy các giveaway hiện đang active, click vào game bạn thích ( hay tất cả nếu muốn lấy hết )
_click vô chữ enter

_like grabthegame trên facebook, nhập email ( lưu ý email đang sử dụng )

_Mỗi tựa game khác nhau sẽ xuất nhiều cách khác nhau để lấy entries. Entries là gì ? nói ngắn gọi đó là cách để tăng cơ hội trúng game này

_Cần phân biệt entries với REFERRAL , REFERRAL là số người bạn mời tham gia giveaway qua link của bạn.

_Thường các game bạn muốn chắc chán lấy được phải mời từ 30 REFERRAL trở lên( với game thường) và 100 REFERRAL ( với game hot ). ( tại sao cao vậy, hiện tại có 1 gr trên steam mà mình không rõ, nó chuyên đăng link tham gia các giveaway của grabthegames, tranh với tụi nó rất khó nên nếu chắc ăn bạn có thể sử dụng hay mược acc fb người thân)

_Ngoài ra có thể facebook grabthegames cũng thường xuyên cập nhập các giveaway từ các nguồn khác, các bạn có thể để ý và theo dõi thường xuyên.

II. Lấy key bản quyền đơn giản quay idiegala giveaway.

_Chỉ cần vào chọn game, connect idie vô steam , thế là xong

III. Lấy game qua galagiveaway, hot nhất

_Galagiveaway là dịch vụ giveaway do user của gala tạo nên.

_Tham gia rất đơn giản, bạn vào , kết nối tài khoản steam, sau đó gala sẽ check tài khoản steam của bạn, nó sẽ lấy giá trị tài khoản steam ( bằng tiền tất cả game trong đó ) tính bằng đô nhân với 100gwp + 2500 gwp bonus đăng ký. Cái hay là nó tính cả game mà bạn mua lúc được giảm giá, hay lấy free key đều được tính . ví du tài khoản game mình tri giá 60 $ thì mình sẽ có 62500 GWP để tham gia giveaway

_Mỗi cái giveaway để tham giá nó sẽ làm bạn mất đi 1 số GWP, có thể là 100, 200, 50k, ... nếu bạn quit giveaway trước khi hết thì số gwp đó được adđ lại tài khoản của bạn . Đọc thêm tại

ví dụ đơn giản, mình click vô tham gia cái giveaway đây
Có nhiều lựa chọn, và mình chọn cái x1, tức là tham gia 1 vé, các bạn có thể clickc các cái kia, và tham gia được nhiều hơn, mất số gwp tương ứng . Winner sẽ được chọn random dựa trên số người tham gia.

IV. Kiếm bitcoin r mua game trên humble bunder

Đây là cách mà mình đã mua được saintrow 4 với just cause 2

_Bitcoin hiện tại là đơn vị tiền tệ ảo, nhiều nước đã chấp nhạn bitcoin, tại vietnam cũng đã có 1 số công ty chấp nhận thanh toán bằng bitcoin, ti giá h là 1 bitcon = 400usd

_Có nhiều cách, sau đây mình sẽ sắp xếp theo thứ tự cách dễ nhất
_Đăng ký tài khoản tại coinbase.com, sau đó bạn vào wallet chọn get address, đây sẽ là địa chỉ nhận bitcoin của bạn . Khi nào có địa chỉ hỏi bitcon address bạn chỉ cân paste địa chỉ của bạn vào là ok

1. Kiếm qua stellar, mỗi acc fb kiếm được 0.004 $

_Hiện tại stellar đang giveaway tiền của nó, sau khi bạn đăng ký tại và làm hếrt hướng dẫn ( chú ý tài khoản facebook hợp lệ ) bạn được 125 str, tạo tiếp tài khoản tại , bạn vào mục deposit, chọn deposit str, lấy địa chỉ nhận r vô stellar chuyển qua, sau đó qua mục trade, chọn str/btc.

2. Kiếm qua freebitcoin, <-- dành cho ai hay ngồi máy nhiều mà rảnh rảnh lâu lâu click 1 lần /1 tiếng.

_freebitcoin là dịch vụ ưa thích của mình, vì mình học IT toàn ngồi máy chủ yếu nên rảnh rảnh 1 tiếng nó tự kêu 1 cái thì chuyển tab qua click là xong . Khuyến cáo nên sử dụng trang này vì đơn giản, dễ dùng,. Lại có cơ hội trúng đến 200$ . Ngoài ra vì tỉ giá bitcoin hiện tại đang thấp, trang này sẽ cho bạn nhiều bitcoin, khi nào giá bitcoin lên cao bạn sẽ lời

_Hiện tại, nếu tự đăng ký, bạn lấy được bao nhiêu thì sẽ được bấy nhiêu bitcoin, không được hưởng thêm, còn đây là link đăng ký đặc biệt của mình, nếu bạn đăng ký tại đây thì mỗi lần click mình sẽ được 50% số bitcoin tương ứng với số bitcoin bạn nhận được, và mình sẽ đem chia lại 1 nữa số bitcoin đó cho bạn. Điều đó có nghĩa là thay vì được 100% bạn sẽ nhận được 125% bitcoin trên số click

_đăng ký tại đây để lấy khuyến mãi đó , bitcoin km hệ thống se tự gửi về vào cuối tuần.

3.Kiếm qua click2dad, site này không giới ip truy cập quảng cáo với vn

\

_Click2dad là một trong những dịch vụ dành cho dân cày vn rất tốt, nó không giới hạn ip truy cập cũng như chỉ tốn 11-18s để coi 1 quảng cáo, và có cả chức năng tự lướt coi quảng cáo . Mỗi ngày có 20 quảng cáo tự xem, một đống quảng cáo video và quản cáo cho trình duyệt tự lướt. Ngoài ra còn mấy cái task nữa nhưng toàn tiếng nga nên mình đang xem thử sẽ dịch và làm thế nào . Về cơ bản dịch vụ này nhiều hơn rất nhiều so với freemybitcoin, một h bạn cs thể kiếm được 0,3. 0,4. thậm chí cả 1 đô nếu cực chăm

_Điểm đặc biệt là hằng ngày các bạn có thể vào đây quay lô tô, nếu không trúng nó cũng cho quà an ủ

Để rút tiền vô coinbase, các bạn vào account --> withdraw, lưu ý là btc bạn có phải đủ 1mBTC mới được rút

Cập nhật macro auto click cho click2dad tại đây

(chỉ dùng được cho fire fox, tải imacro ở đây tải file trên về giải nén theo hướng dẫn. Kéo file vào username/document/imacro/macros)

4.Kiếm qua bitcoin spin, 15p mỗi lần, nãy quay trúng luôn 5000 shatoshi ( 0.00005 bitcoin)

_Cũng tương tự nhập địa chỉ và spin thôi rảnh rỗi thì bạn nên xem

Cập nhật cách mua game steam bằng bit coin

Tình hình là mới mò được 1 trang web cho thanh toán thẻ game của các nhà phát bằng bitcoin nên lên đây share các bạn

Bước 1 đăng nhập vào trang

Bước 2 chọn game bạn muốn mua hay thẻ game bạn muốn, trong đây mình thấy có rất nhiều loại thẻ khác nhau

Bước 3 sau khi chọn được những game ưng ý các bạn vào shoping cart để thanh toán, ở đây các bạn sẽ thấy dòng pay with bitcoin

Bước 4 nhấn vào thì một bản sẽ hiện lên bắt các bạn nhập mail, ở đây sẽ là mail trên coin base nhé, vì tài khoản trên sẽ liên kết đến đây

Sau khi nhập xong nó sẽ hiện tiếp bạn muốn thanh toán trực tiếp thông qua tài khoản trên coinbase không

có một lựa chọn khác là bạn sẽ chuyển khoản vào adress của nó trong vòng 10', ở đây thì bạn có thể dùng nhiều web như justcoin,atomic,coin-swap.. để chuyển không nhất thiết phải là coinbase :byebye:
Hiện tại, mới có chừng đó, bạn nào biết thêm cách nào kiếm miễn phí game thì cmt mình sẽ add n. À có gi add luôn nick steam của mình Knight ò k9. Chơi steam chẳng có ai bạn bè cũng buồn

Thank các bạn đã đọc, chúc cac bạn kiếm được game bản quyền như ý.

Mình sẽ thường xuyên sử dụng và từ đó cập nhật lên đây những website kiếm bitcoin hiệu quả nhất cho dân vn, mong các bạn ủng hộ

Edit : nếu các bạn quan tâm kiếm tiền qua bitcoin thì mình sẽ làm 1 bài tổng hợp các trang bitcoin free để lấy mà mình đã dùng và đánh giá tốt nhất

Để mua game bằng bitcoin bạn vào , tạo tài khoản, chọn game, click other payment bên panel bên phải chọn bitcoin, r chọn pay từ tải khoảng coinbase bạn đã tạo ở trên là xong

vickyttf3714

Bạn muốn mua game thì ghé . Game chính hãng từ Amazon tuyệt lắm mua dead rising 3 tren keygamepc.com có 560k thôi n -_-

mbf_toji

mua dead rising 3 tren keygamepc.com có 560k thôi n -_- Có trang nào mua gta iv hay mkke free ko?

tho_bongcaixanh

Có trang nào mua gta iv hay mkke free ko? Mình mua thường xuyên trên trang này bạn n hiện tại gta 4 có 320k thôi. còn giveaway thì bạn check hàng tuan xem

freeze.nature

Có trang nào mua gta iv hay mkke free ko? mùa sale gta complete còn 100k, quá rẻ cho một cuộc tình

milo_buffo

Mình mua thường xuyên trên trang này bạn n hiện tại gta 4 có 320k thôi. còn giveaway thì bạn check hàng tuan xem Rất tiếc mk có DVD rồi.

định mua xem trên steam có khác gì ko.

Shaan

mùa sale gta complete còn 100k, quá rẻ cho một cuộc tình Rẻ quá ha

lemintree_vn

Kiếm được mấy game cơ mà toàn game cùi, mình nghĩ bao giờ có KM hay game gì free thì bạn update luôn vào topic này

Huw

vô đây lấy 5 game bản quyền nè

The Sim 4

FIFA 15 Ultimate Team Edition

Middle-earth: Shadow of Mordor Steelbook Edition

Lego Batman 3: Beyond Gotham

Dragon Age: Inquisition Deluxe Edition

Hình thức tham gia: Like page, nhập mail, tên, v.v ( code game gửi qua mail )
Link:
Thời gian: Kết thúc ngày 30/9 11:59Phần mềm ( mỗi trò 5 keys )

blog_tinhyeu

Bạn hướng dẫn luôn cách chuyển bitcoin từ freebitcoin về coinbase đi bạn chỉ cần nhập coinbase address, t2 hàng tuần nó tự chuyển

phu_cuong

vô đây lấy 5 game bản quyền nè

The Sim 4

FIFA 15 Ultimate Team Edition

Middle-earth: Shadow of Mordor Steelbook Edition

Lego Batman 3: Beyond Gotham

Dragon Age: Inquisition Deluxe Edition

Hình thức tham gia: Like page, nhập mail, tên, v.v ( code game gửi qua mail )
Link:
Thời gian: Kết thúc ngày 30/9 11:59Phần mềm ( mỗi trò 5 keys ) Cái này là càng nhiều lượt like + share thì mới trúng thôi

Các chủ đề có liên quan khác