Xin chào các bạn,

tui là người Việt hóa game Cashflow 101 và 202, xin chia sẻ link download Cashflow 101 tiếng Việt và Cashflow 202 tiếng Anh với các bạn:

Hiện tại tui đang rao bán game Cashflow 202 với giá 70.000đ/ 1 bộ (đã bao gồm tất cả chi phí) coi như bù đắp lại chút công sức mà mình đã bỏ ra. Mong các bạn ủng hộ.

Thông tin cách thức thanh toán và nhận hàng xem thêm tại:

Hiện nay có một số người sao chép và bán lại cả 2 bộ đĩa do tui Việt hóa với giá ngang với mức giá mà tui đang rao bán. Đó là những người muốn kiếm tiền mà không muốn bỏ trí óc cũng như công sức ra làm việc. Rất mong các bạn không ủng hộ những hành động này.

Và dưới đây là một số hình ảnh trong game:

Hiện nay có một số người sao chép và bán lại cả 2 bộ đĩa do tui Việt hóa với giá ngang với mức giá mà tui đang rao bán. Đó là những người muốn kiếm tiền mà không muốn bỏ trí óc cũng như công sức ra làm việc. Rất mong các bạn không ủng hộ những hành động này.

bác sản xuất ra game này à !! cũng chỉ là ăn cắp bản quyền của nước ngoài rồi việt hoá đem bán mà cũng đòi nói người khác,ko biết xấu hổ

britney_jean46

bác sản xuất ra game này à !! cũng chỉ là ăn cắp bản quyền của nước ngoài rồi việt hoá đem bán mà cũng đòi nói người khác,ko biết xấu hổ Nếu tui không Việt hóa game Cashflow thì những người muốn chơi game này nhưng không giỏi tiếng Anh thì sẽ thế nào? Bạn sẽ khuyên họ thôi đừng chơi game đó, hay bạn sẽ lập một website để họ học tiếng Anh từ A ->Z.

Nếu tui Việt hóa game và chia sẻ với tất cả mọi người (tui đã chia sẻ game 101), mọi người sẽ thấy thế nào? Chắc sẽ không bị bạn ném đá thế này chứ? Nhưng bạn có nghĩ: liệu tui có đáng được thưởng một chút vì những công sức đã bỏ ra để Việt hóa không? Và tất nhiên, cũng giống game 101, rồi sẽ có lúc tui share 202 miễn phí cho mọi người download.

love_story_0880

Pác viết game này hả ??? tui không viết ra game này. Game này là sản phẩm của cty Richdad. tui chỉ Việt hóa để những người gặp khó khăn khi chơi tiếng Anh có thể chơi game dễ dàng hơn thôi.

c0p_c0n_0nljne

Đọc tiếng việt không dấu thì thà chơi Eng Nếu bạn chơi được bản tiếng Anh thì quá tốt rồi. Tiếng Anh cô đọng hơn tiếng Việt nên bạn sẽ nắm bắt ý của tác giả đầy đủ nhất

tuanthanh872008

có 3 cái game của nước ngoài việt hoá ,mà cũng đem bán kiếm tiền

trên mạng có chục game việt hoá công phu & 1 số game việt hoá còn có dấu rõ ràng đều 100% free

trừ phi game này do chính bạn tự làm ra...mới đáng đem ra kinh doanh

=>bạn đã vi phạm bản quyền trầm trọng thì không thể nói người khác,đem cái bản việt hoá cùi mào của bạn bán kiếm tiền,hay share free

jhk_hj

có tài mà không có đức thì cũng là hạng vô dụng => không nghê Bác Hồ dạy hả

rua1410

có tài mà không có đức thì cũng là hạng vô dụng => không nghê Bác Hồ dạy hả tào lao ...........

Marji

có tài mà không có đức thì cũng là hạng vô dụng => không nghê Bác Hồ dạy hả Điên vừa thôi bác

Thanks chủ topic nhé

Tavio

có 3 cái game của nước ngoài việt hoá ,mà cũng đem bán kiếm tiền

trên mạng có chục game việt hoá công phu & 1 số game việt hoá còn có dấu rõ ràng đều 100% free

trừ phi game này do chính bạn tự làm ra...mới đáng đem ra kinh doanh

=>bạn đã vi phạm bản quyền trầm trọng thì không thể nói người khác,đem cái bản việt hoá cùi mào của bạn bán kiếm tiền,hay share free cái loại lúc nào cũng muốn free như bác thì biết cái gì gọi là "công sức".

Người khác share nếu thích thì có thể quan tâm, không thì bỏ qua, làm gì phải ném đá? Đúng là ở không sinh tính đàn bà.

Thanks chủ thớt nhé!!! Mình cũng đang định mua CD 202 đây.

minhcuong050103

Bố các ông. Người ta bỏ công bỏ sức ra làm cho hưởng rồi còn lắm chuyện. Hôm nào về thủ đô đặt bác bộ 202.

thanh_truong68

tui việt hóa game chưa bao giờ nghĩ đem ra bán, chỉ là chia sẻ để người Việt mình dễ chơi thôi. Nếu với mục đích thương mại thật thì bạn hãy mua bản quyền game từ nhà sản xuất, xin quyền việt hóa rồi hãy nói nhé.

Viết ra thể nào trẻ trâu cũng phang gạch

luckystar2979

mấy thím kia không chơi thì đi chỗ khác giùm..............vào ném đá người ta kinh thế...............

Các chủ đề có liên quan khác