TheLiem_TheLiem

[4shared] Counter Strike Remix - có chế độ Ghost, 3 thể loại Zombie, đấu đơn và đấu đội và ....!

Download game (link tốc độ cực cao).
Hoặc:

Pass giải nén: ketnooi.com/forum

Hướng dẫn tải: các bạn nhấn nút tải xuống, sau đó nó sẽ ra 2 danh mục, 1 bên là tải xuống cao cấp (yêu cầu mất tiền) và bên còn lại là "MIỄN PHÍ MIỀN PHỤ" (tốc độ nhanh như khi tải ở Mediafire luôn) các bạn nhấn nút "MIỄN PHÍ MIỀN PHỤ" rồi đợi trong khoảng 1-2s lập tức bảng download sẽ hiện ra và giờ các bạn ngồi chờ và thưởng thức thôi

Trước khi tải file ở web này thì các bạn nhớ đăng ký 1 cái tài khoản miễn phí ở server 4shared nhé, rất dễ dàng như khi đăng ký nick ở trong diễn đàn của chúng ta

hay link up.4share.vn tốc độ cao:
Khi link die thì các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân của mình.

>>THÔNG BÁO LINK DIE!

yoonhox

chơi cái này chắc hok dc hay vì súng lắm đạn thì ít lắm

thôi chơi CF của tui đi : chữ kí đó

bản cùi bep từ thủa nảo thủa nao rồi còn đào lên Nhấn nút Free download rồi đợi 30s và nhấn nút download là được mà bạn

---------- Bài thêm lúc 21:57 ---------- Bài trước là lúc 21:55 ----------

bản cùi bep từ thủa nảo thủa nao rồi còn đào lên Mình thấy hay nên up cho mọi người thôi. Trên mạng nhiều bản remix quá nên mình cũng chả biết đằng nào mà lần. Thấy trên mạng không có ai up bản này lên thì mình up để share mọi người thôi. Bạn không thích chơi thì bạn đừng down là được mà

Chia sẻ bao giờ cũng là tiêu chí hàng đầu của mình.

Share càng nhiều - niềm vui đong đầy!

tim_em56

để down về xem sao, mấy lần người ta cũng up game dạng này mà toàn là kô chơi được hy vọng lần này test ngon lành

Bản này kó 190MB hả bạn. Bạn đã test chửa? Không phải là test mà mình chơi chán rồi nên mới up lên đây để anh em cùng chơi

====

để down về xem sao, mấy lần người ta cũng up game dạng này mà toàn là kô chơi được hy vọng lần này test ngon lành Chắc chắn sẽ chơi được.

edonis_snow

bản này của tên kid-bándép làm từ rất lâu rồi có lẽ tầm tháng 4-5/2010 , nói chũng dc phần gameplay là ổn pugin thỳ hơi cũ lên có 1 số bug

chơi cái này chắc hok dc hay vì súng lắm đạn thì ít lắm

thôi chơi CF của tui đi : chữ kí đó ông này topic nào lên là toàn up xuống quảng cáo cho mình à

Norwyn

xin hoi dơn cai nay co mat tin không zay Không mất tiền bạn ạ. Chọn chế độ "Tải miễn phí" là được mà.

Các chủ đề có liên quan khác