Austen

Chuyển đổi các tập tin PDF của bạn sang các tập tin văn bản Microsoft Word để dễ dàng chỉnh sửa là chức năng chính của chương trình...

Bạn có một tài liệu định dạng PDF nhưng không biết làm cách nào chuyển sang dạng Word để có thể sử dụng làm tài liệu cho riêng mình. Điều này có thể được thực hiện dễ dàng với Solid Converter PDF.

Đặc điểm nổi bật của Solid Converter PDF so với các phần mềm khác cùng loại là khả năng giữ nguyên được được định dạng chữ, bảng biểu và hình ảnh khi chuyển đổi. Chương trình cho phép người dùng lựa chọn các kiểu định dạng văn bản, số trang chuyển đổi và cách lưu file ở dạng .doc hay .rtf. Biểu tượng của chương trình được gắn kèm vào Microsoft Word, Acrobat Reader giúp thao tác chuyển đổi một cách dễ dàng.

Giao diện Solid Converter PDF to Word

Link Download cực nhanh:

PASS: sonxoan9x

hay

các bạn cũng có thể dùng link trong file hướng dẫn ở dưới

Link Download hướng dẫn kèm :
PDF to Word SonXoan.rar

Pass :sonxoan9x

hay

Hướng dẫn có hình ảnh đầy đủ bên trong nhé

Nếu bài viết có hữu ích hãy thanks động viên mình nhé

Chúc các bạn thành công !!!

P/S: Những bạn nào chôm thuyết trình người khác mà word có chữ nền (bản quyền riêng) thì làm như sau :

Nếu dòng chữ bản quyền đó là hình nền thì bạn copy văn bản Word sang trang khác là được . Còn nếu không ,trong Word, bạn vào menu Format ---> Backgrount ---> Printed Watermark rồi chọn No Watermark hay thay dòng chữ trong đó bằng dòng chữ của bạn, bấm Ok là xong .

Update : Solid Converter PDF 7.1.932

các bạn tải về tiến hành cài đặt bình thường sau đó xả nén file Cr-ack ta được 2 file .dll . Bạn copy 2 file này vào thư mục cài đặt của Solid Converter PDF .

Nếu có hộp thoại hỏi thì bạn chọn " Copy and Replace"

jhk_hj

Hix.mình đang phải làm thuyết trình rất nhìu và đây là 1 công cụ vô cùng hữu ích....thank bạn nhìu nha

any_8x

Mình thấy dùng cái này cũng hay Able2Extract Professional chuyển qua được cả excel nữa.

Dù sao cũng thanks bạn cái

myself_122

mình cũng dùng nhiều chương trình rồi và mình thấy Able2Extract Professional là tốt nhất. Chuyển đổi gần như toàn diện .độ chính xác lên tới 80-90%

PDF mà có các công thức toán học, thật là khó khăn, bạn thử coi có cách nào giúp nhé, thanhs

Chuyển đổi các tập tin PDF của bạn sang các tập tin văn bản Microsoft Word để dễ dàng chỉnh sửa là chức năng chính của chương trình...

Bạn có một tài liệu định dạng PDF nhưng không biết làm cách nào chuyển sang dạng Word để có thể sử dụng làm tài liệu cho riêng mình. Điều này có thể được thực hiện dễ dàng với Solid Converter PDF.

Đặc điểm nổi bật của Solid Converter PDF so với các phần mềm khác cùng loại là khả năng giữ nguyên được được định dạng chữ, bảng biểu và hình ảnh khi chuyển đổi. Chương trình cho phép người dùng lựa chọn các kiểu định dạng văn bản, số trang chuyển đổi và cách lưu file ở dạng .doc hay .rtf. Biểu tượng của chương trình được gắn kèm vào Microsoft Word, Acrobat Reader giúp thao tác chuyển đổi một cách dễ dàng.

Giao diện Solid Converter PDF to Word

Link Download cực nhanh:

PASS: sonxoan9x

hay các bạn dùng link trong file hướng dẫn ở dưới

Link Download hướng dẫn kèm :
PDF to Word SonXoan.rar

Pass :sonxoan9x

Hướng dẫn có hình ảnh đầy đủ bên trong nhé

Nếu bài viết có hữu ích hãy thanks động viên mình nhé

P/S: Những bạn nào chôm thuyết trình người khác mà word có chữ nền (bản quyền riêng) thì làm như sau :

Nếu dòng chữ bản quyền đó là hình nền thì bạn copy văn bản Word sang trang khác là được . Còn nếu không ,trong Word, bạn vào menu Format ---> Backgrount ---> Printed Watermark rồi chọn No Watermark hay thay dòng chữ trong đó bằng dòng chữ của bạn, bấm Ok là xong .

Hwitford

PDF mà có các công thức toán học, thật là khó khăn, bạn thử coi có cách nào giúp nhé, thanhs bạn gửi cho mình file đó để mình thử chuyển được không nhé [email protected]

Thank bạn, nhưng bạn cho mình hỏi tí này nữa nha?

Sao mình converts sang Word rồi mà nội dung bên trong vẫn bị đóng khung như File ảnh vậy là sao hả bạn?

Bạn giúp mình bỏ cái khung đó đi được ko?

Thank nhiều nhiều...

minhcsg1967

Trích dẫn từ hoang.thanh;4898438:
Thank bạn, nhưng bạn cho mình hỏi tí này nữa nha?

Sao mình converts sang Word rồi mà nội dung bên trong vẫn bị đóng khung như File ảnh vậy là sao hả bạn?

Bạn giúp mình bỏ cái khung đó đi được ko?

Thank nhiều nhiều...[/QU

tức là phần mềm nầy nóa chỉ chuyển được thế này thui bác ạ.! những cái khung đóa là ảnh đấy!

lananh_VN

Thank bạn, mình cũng đang cần phần mềm này

--------------------------------------------------------
. , .

Các chủ đề có liên quan khác