minhhanh2504

các bạn hãy thử download và cài đặt phần mềm chặn quảng cáo, pop up Adguad 5 , phần mềm này rất hiệu quả, mình đang dùng thấy nó chặn rất tốt những pop up tự mở khi mình click vào một đường link , và qua đó máy tính của bạn không bị nhiễm Adware ^_^ Dưới đây là link download phần mềm Adguad 5

cái này là miễn phì à bạn. có cần crak để sử dụng lâu dài không vậy phần mềm hữu ích quá

tigerous_4787

cái này nó cho dùng trial, bạn thử cài đặt dùng thử xem, nhớ trước mình vào trang vnsharing lúc nào click vô trang đó cũng hiện vài pop up, lâu lâu quét thì lại ra mấy con adware trong máy; nhưng sau khi cài Adguard thì không còn phải bận tâm pop up nữa, và máy tính thì sạch adware , nói tóm lại đây là một phần mềm rất hữu dụng ^_^

cái này là miễn phì à bạn. có cần crak để sử dụng lâu dài không vậy phần mềm hữu ích quá Key 1 năm nhé. Active nhanh nào

BZXCP1FZ

HRN8B61S

young_pu_0101

@Kenzin : bạn thử cài đặt lại lần nữa xem, cài dưới quyền Admin thử xem

Căn bản Adguard nó dùng tốt và dễ sử dụng hơn AdBlock nhiều; lúc trước mình cũng có thử qua AdBlock ; nhưng thấy cách sử dụng phức tạp nên uninstall; giờ tìm được Adguard rồi; tiếc là phải trả bản quyền; cách đây không lâu những trang nước ngoài thường có những giveaway tặng license lifetime Adguard, mình có tham gia nhưng tiếc là không trúng được bản quyền trọn đời thì tuyệt còn gì bằng ^_^

heo_con_way_pha

Dạo trước khi chưa cài Adguard, lướt net một thời gian thì mình dùng phần mềm antivirus quét máy luôn phát hiện ra mấy con adware và cookies; nhưng sau khi cài Adguard thì lâu lâu mình quét máy luôn sạch, không còn bị nhiễm adwares + cookies nữa. Đúng nhược điểm của nó là không free.

Dạo trước khi chưa cài Adguard, lướt net một thời gian thì mình dùng phần mềm antivirus quét máy luôn phát hiện ra mấy con adware và cookies; nhưng sau khi cài Adguard thì lâu lâu mình quét máy luôn sạch, không còn bị nhiễm adwares + cookies nữa. Đúng nhược điểm của nó là không free. Key 1 năm không khó kiếm chỉ cần giới thiệu 4 người là có key 1 năm. Còn muốn Free thì nó có add on trên firefox và GC. Cái này mình dùng lâu rồi lúc mới ra chiếm ram nhiều lắm giờ thì ngon rồi tuy nhiên vẫn còn nhiều hơn ad muncher

Các chủ đề có liên quan khác