hot_girl404

Mình có một file muốn share cho bạn bè nhưng không muốn file đó bị copy và share lung tung (mà mình k0 biết) do vậy mình muốn xin phần mềm chống copy hay khi trên máy khác (có file mình đã share cho) mà muốn copy thì sẽ phải nhập password mình đã đặt cho file dữ liệu đó thì mới copy được.

Không biết có phần mềm nào như thế không?

Ai biết thì giúp mình nhé!

Xin cám ơn.

lu_lu.0nljn3

thì bạn đặt pass trên link share hay nén lại và đặt pass thôi ! pass thì chỉ có bạn với mấy người bạn muốn share biết thôi

thaipvep

thì bạn đặt pass trên link share hay nén lại và đặt pass thôi ! pass thì chỉ có bạn với mấy người bạn muốn share biết thôi Nhưng giả sử mình muốn bán cái file đó nhưng muốn k0 cho người đó share thì phải làm thế nào đây hả bạn???

karol_11791

yêu cầu ghê quá

câu trả lời là không thể. cứ xem mấy cái phần mềm bản quyền là biết : có cái nào không bị Cr-ack, share key?

chia sẻ là chính mà

---------- Bài thêm lúc 10:16 ---------- Bài trước là lúc 10:14 ----------

yêu cầu ghê quá

câu trả lời là không thể. cứ xem mấy cái phần mềm bản quyền là biết : có cái nào không bị Cr-ack, share key?

chia sẻ là chính mà

Nyle

yêu cầu ghê quá

chia sẻ là chính mà

---------- Bài thêm lúc 10:16 ---------- Bài trước là lúc 10:14 ----------
yêu cầu ghê quá

chia sẻ là chính mà Bạn ơi cái sách mình muốn kinh doang ở dạng Ebook có giá tới tận 100 USD lận>>> share thì có mà... T_T

tommynguyen90

co 100$ ma ban cung phai bao mat ghe qua, cu nen lai roi dat pass thi nguoi khac co share ma k co pass cung chiu, k dung duoc

hong_hai

yêu cầu của bạn gắt gao woá nên mình pó tay, khi nào tìm hiểu ra sẽ way lại hỗ trợ

speed_love_xxx

lên Vnz không j là không có của bạn đây "Prevent v1.0" nhớ thanks mình đó, bạn lên google search là ra thôi ngừoi ta hướng dẫn tận tình lắm, mình thừong dùng cái này để chống copy xài rất an toàn

tutranviet

bạn có nhầm không, cái này chống toàn bộ máy chứ có phải riêng 1 file nào đó đâu

@chủ topic: không có hay chưa có phần mềm loại đó đâu

lu_lu.0nljn3

yêu cầu của chủ thớt là phần mềm này M file Protector 1.0

tìm và dùng nha

Là bạn một chủ sở hữu tập tin và muốn để bán các tập tin của bạn trên Internet, CD, DVD, Flash đĩa hay ...?

không bạn tìm thấy bất kỳ cách để bảo vệ các tập tin của bạn do nó phát hành và cố gắng chặn sao chép trái phép?

Sử dụng bảo vệ tập tin M có thể bảo vệ các tập tin của bạn (các loại) và sau đó bán chúng trên các thiết bị lưu trữ hay trên internet,

phần mềm này bảo vệ các tập tin bằng cách sử dụng 3 bước đơn giản, đầu tiên bạn phải chọn tập tin của bạn mà bạn muốn bảo vệ (tối đa: 100MB trong phiên bản này, tui sẽ cải thiện kích thước trong các phiên bản tới) sau đó nhập thông tin file (tên và phiên bản + thông tin liên lạc hay mua cho khách hàng của bạn) sau đó bấm vào 'Tạo tập tin được bảo vệ và lưu nó vào máy tính của bạn hay lưu trữ di động.

Khi người dùng cố gắng chạy được bảo vệ tập tin mà họ sẽ thấy một cửa sổ với thông tin nhập vào của bạn (thông tin sản phẩm và thông tin liên lạc hay mua) + máy tính ID và nó sẽ yêu cầu họ cho một mã kích hoạt để chạy tập tin của bạn để người dùng phải mua một mã kích hoạt từ bạn để chạy bảo vệ của bạn tập tin và bạn là người duy nhất có 'key.exe' để nó và bạn có thể tạo ra một mã kích hoạt cho khách hàng (Sử dụng ID máy tính của khách hàng).

Lưu ý: tui sẽ gửi cho bạn một phiên bản đăng ký của key M File Protector + '. exe 'ngay lập tức sau khi mua hàng.

mela_chan

yêu cầu của chủ thớt là phần mềm này M file Protector 1.0

tìm và dùng nha

Là bạn một chủ sở hữu tập tin và muốn để bán các tập tin của bạn trên Internet, CD, DVD, Flash đĩa hay ...?

không bạn tìm thấy bất kỳ cách để bảo vệ các tập tin của bạn do nó phát hành và cố gắng chặn sao chép trái phép?

Sử dụng bảo vệ tập tin M có thể bảo vệ các tập tin của bạn (các loại) và sau đó bán chúng trên các thiết bị lưu trữ hay trên internet,

phần mềm này bảo vệ các tập tin bằng cách sử dụng 3 bước đơn giản, đầu tiên bạn phải chọn tập tin của bạn mà bạn muốn bảo vệ (tối đa: 100MB trong phiên bản này, tui sẽ cải thiện kích thước trong các phiên bản tới) sau đó nhập thông tin file (tên và phiên bản + thông tin liên lạc hay mua cho khách hàng của bạn) sau đó bấm vào 'Tạo tập tin được bảo vệ và lưu nó vào máy tính của bạn hay lưu trữ di động.

Khi người dùng cố gắng chạy được bảo vệ tập tin mà họ sẽ thấy một cửa sổ với thông tin nhập vào của bạn (thông tin sản phẩm và thông tin liên lạc hay mua) + máy tính ID và nó sẽ yêu cầu họ cho một mã kích hoạt để chạy tập tin của bạn để người dùng phải mua một mã kích hoạt từ bạn để chạy bảo vệ của bạn tập tin và bạn là người duy nhất có 'key.exe' để nó và bạn có thể tạo ra một mã kích hoạt cho khách hàng (Sử dụng ID máy tính của khách hàng).

Lưu ý: tui sẽ gửi cho bạn một phiên bản đăng ký của key M File Protector + '. exe 'ngay lập tức sau khi mua hàng. ai có link down cho mình xin với.đang cần mà tìm down k được.toàn mấy web nước ngoài lừa tình

Các chủ đề có liên quan khác