trang_van

tại sao em dùng pd-poxy (sim viettel đăng kí mimin rùi) mà chưa bị limit 100mb mà tốc độ cực kì thấp khoảng 1kb-2kb/s à chán quá các bác. em ở thủ đức ktx khu b á các bạn có bác nào giống em không?

xem rùi mà bác -_- bác nói oan cho em -_- từ cách id cho tới đổ id ổ cứng nhưng những cái đồ chỉ là 100mb thôi còn em còn 100mb mà còn sài không được chứ làm j , bác nói thế tội em -_-

Tại sao toppic ng ta hd sao không qua đo hỏi mà lập toppic khác ? hay inbox thớt

Ok !

1 - Đúng sim viettel tk dưới 75 đ không ? ( chú ý : Sim Dcom 3G kèm theo USB là không dc nhá )

2 - kiểm tra tường lữa thử xem.

3 - xem IP ở ( Pê Đê - Rồ Xy . Com ) pd-proxy

4 - làm đúng hd của mình dưới chữ ký không ?

Orahamm

Tại sao toppic ng ta hd sao không qua đo hỏi mà lập toppic khác ? hay inbox thớt

Ok !

1 - Đúng sim viettel tk dưới 75 đ không ? ( chú ý : Sim Dcom 3G kèm theo USB là không dc nhá )

2 - kiểm tra tường lữa thử xem.

3 - xem IP ở ( Pê Đê - Rồ Xy . Com ) pd-proxy

4 - làm đúng hd của mình dưới chữ ký không ?

1. đúng bác

2- kiểm tra ở đây là sao bác , là tắt hay mở tường lửa hay mở lên nhìn

3- xem ip để chi vậy bác :3

4-em sài trong 100mb đầu tiên mà tốc độ vẫn thấp toàn 1kb 2kb không thì làm vượt chi bác , sài nữa ngày chưa hết 20 mb với tốc độ như thế

nhưng em đã làm rùi làm thử thôi chứ nó cũng chả có tác dụng j không lên được kb nào :3

chencuong

1. đúng bác

2- kiểm tra ở đây là sao bác , là tắt hay mở tường lửa hay mở lên nhìn
3- xem ip để chi vậy bác :3

4-em sài trong 100mb đầu tiên mà tốc độ vẫn thấp toàn 1kb 2kb không thì làm vượt chi bác , sài nữa ngày chưa hết 20 mb với tốc độ như thế

nhưng em đã làm rùi làm thử thôi chứ nó cũng chả có tác dụng j không lên được kb nào :3 Câu 3 - nhìn vào là biết "lười biếng" . Muốn ng ta đến nhà bạn làm không . không đọc hết HD thì không chịu làm theo.

Trả lời và ibox nhiều người, bạn là ng ....!

Thấy ức chế quá thôi kệ cmb !

Ai đó vào đây đối phó bạn này cái chịu ** dc mấy câu hỏi này .

Feb 2012

Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam

Bài

280

Cảm ơn

54

Điểm32/30 bài viếtVR power

0

troll hay là ngu thật ?

Các chủ đề có liên quan khác