babexinh_89

Như tiêu đề mình thấy nhiều bạn làm không dc nên post toppic cách của mình để các bạn thử xem sao !

File doi ID ổ C

http://www.mediafire.com/download/wp2os2354bhtik9/PD-proxy_32_and_64.rar PD-Proxy bạn có thể tải từ trang chủ hay của mình tuy thích.

http://www.mediafire.com/download/bsz4rk6s2ub5691/PD-Proxy_VPN.zip -------------

Cách của mình nhá :

1 - Xóa thư mục PD-proxy bạn đã giai nén nhá !

2 - Coppy file Volumeid ổ C/windows/System32/

3- Mở file PD-Proxy Multi Accounts Patcher for 32 and 64 bit ( quyền Amind ). Chuột phải vào file - PD-Proxy Multi Accounts Patcher for 32 and 64 bit - chọn - Run as ....file hiện lên ( mình dùng windows 7 - 32 bit nên chọn 32 bit bạn nào 64 thì chon ở dưới nhé ) click vào CONTINUE / click tiếp GENERATE nó hiện lên các số và kí tự để yên đó.

4 - Start>Run gõ CMD hay Start gõ CMD vào ô "Search programs and files " Chọn Run as...

5 - Cửa sổ CMD hiện lên bạn gõ lệnh : Volumeid C: " số và kí tự ở bước 3 "

Ví dụ nhá :

ở bước 3 mình click vào GENERATE nó hiện lên 991d-3050 thì bước 5 mà gõ lệnh:

Volumeid C: 991d-3050.

Quay lại file PD-Proxy Multi Accounts Patcher for 32 and 64 bit ---> click vào Patcher --> OK ---> 10s

Xong Restart lại máy.

Bắt đầu :

1 - Giải nén file PD-Proxy vào D hay E trừ ổ C.

2 - Vào thư mục PD-Proxy vừa giải nén mở file PD-Proxy.exe ( với quyền admin luôn )

3 - kết nối 3G

4 - Nhập ID và pass vào PD-Proxy nhấn connect( acc chưa bị limit nhé ). Đợi 10s đến 15s vào youtube mở clip xem thành quả !

Mình đã thành công Không cần coppy cái IP 170.51.255.240 như bác bên này hướng dẫn

------------------------------------------------------

Nếu không được làm theo cách này của bác tuanfifa !

1. Kết nối dcom

2. Connect pd với acc còn mb

3. Vào trang pd xem ip. Nếu ip 66.63.177.5x thì dùng thoải mái. Nếu không sang bước 4

4. Stop và tắt pd. Ngắt và tắt dcom

5. Bật dcom, kết nôi. Bật pd, kết nối

6. Vào trang pd xem ip

Thường thì có ip đầu 46, đầu 67, đầu 196 sau 4-5 lần là ra ip 66

-------------------------------------------------------------------------------------

1 Số IP các bạn test vượt 100mb

-173.244.194.7x

-66.63.177.5x <---- mình quay 2 lần 66.63.177.53 dc 450mb thì ngắt kết nối. 66.63.177.50 dùng dc 2.78GB chưa hề han gì

-192.168.233.1x

Chúc các bạn thành công !

thotrangkhoyeu

dùng cho dcom hả cậu Vâng Dcom ! sim viettel dưới 75 đ ( đăng ký gói mimin ).

Sim Dcom kem theo USB thì không dc.

Vina vs Mobi chưa test.

Cái này chỉ lướt web xem fim ở 1 số trang thôi !

Có được mãi mãi không bạn? làm xong mà ngắt kết nối kết nối lại hay resset máy thì .....mọi người sẽ thành người mọi quay về với cái máng lợn !

Shet

lỡ đăng kí mimax có làm theo cách này được không thớt ơi

lemintree_vn

bác ơi thế mỗi lần vào lại phải thao tác từ đầu ah?hay cứ thế bật lên dùng là nó tự vượt qua dk 100mb vậy? thanks mod nhiều

phuong201088

lỡ đăng kí mimax có làm theo cách này được không thớt ơi

Không !

Nếu hack băng thông ( quay tay 3-2-3 ) dc thì để đó còn không thì hủy.

Luu ý : sim duoi 75d nhá

kazenka

bác ơi thế mỗi lần vào lại phải thao tác từ đầu ah?hay cứ thế bật lên dùng là nó tự vượt qua dk 100mb vậy? thanks mod nhiều Mình ngắt kết nói lại thì PD-proxy nó báo " limit" đành phải vào trang chủ PD-proxy tạo thêm 1 acc mới và làm lại từ đầu

yeulamanh_nty

Không hiểu sao mình kết nối Dcom rồi mà nó k hiện lên trangweb nạp tiền của viettel. Cho nên bấm hack PDproxy không được . Mỗi lần muốn hack phải 3-2-3 xong mới hack được bằng PDproxy. nhưng tốc độ chỉ được 60KB/s

Không hiểu sao mình kết nối Dcom rồi mà nó k hiện lên trangweb nạp tiền của viettel. Cho nên bấm hack PDproxy không được . Mỗi lần muốn hack phải 3-2-3 xong mới hack được bằng PDproxy. nhưng tốc độ chỉ được 60KB/s

Mà bạn vẫn dùng gói Mimax hay ma 3-2-3 ? nếu con thì huy đi nhá !

one_love141

mấy bác cho mình hỏi dcom giờ kết nối nó hiện HSPA luôn không phải HSDPA nhưng tốc độ có 128kb/s, hack không được nữa

ScIymgeour

mấy bác cho mình hỏi dcom giờ kết nối nó hiện HSPA luôn không phải HSDPA nhưng tốc độ có 128kb/s, hack không được nữa Hack không được thì dùng cách trên để max băng thông nhưng không dc chơi game. LMHT ping 500

128kb/s ước gì mình được như bạn mình 15kb/s thôi !

Các chủ đề có liên quan khác