máy của mình từ khi cài lại win7 32b thì có tình trạng bị lỗi flash khi chơi gaem. chi tiêt_ khi chơi game vẫn bình thường , chạy 2 acc bình thường nhưng chạy được một lúc ( khoảng 30p-1h) khi chuyển map trong game thì bị thế này:

_

mình đã tham khảo rất nhiều trên mạng nhưng không khắc phục đươc: vào pugin thì chỉ có 1 fash chứ không có 2 như trên mạng hướng dẫn. mặc dù trong máy mình cũng có cài một bản flash mới nhất...

_ Nhờ mấy pro chỉ giùm cách khắc phục lỗi này.( chỉ chơi game mới bị còn xem phim thì mới thử time ngắn nên chưa xác định )

rko_1611

Bạn nên vô hiệu hóa cái flash đó của chrome đi, sau đó bạn tải flash lugin chứ không phải flash active , = không thì tải cả 2 , theo như mô tả có thể bạn cài flash dùng cho IE chư không phải FF

link này

angel_sun1996

Bạn cứ làm như Mod hướng dẫn trước nếu vẫn không được thì rất có khả năng do máy bạn bị vi rút nó chơi khăm.híc

cài kaspersky quét và khử bọn ôn dịch ý đi xem sao

tui cũng mới bị như bạn đây. Nghe nhạc online thì cứ bị giật tiếng mặc dù đã load xong, còn xem phim thì không bị sao

Máy tui khi mở chrome://plugins thì có 2 flash player tui tắt lần lượt flash NPAPI và PPAPI thì thấy tắt anh PPAPI của Chrome đi và chạy bằng NPAPI thì vào ngon

congnghe

Bạn nên vô hiệu hóa cái flash đó của chrome đi, sau đó bạn tải flash lugin chứ không phải flash active , = không thì tải cả 2 , theo như mô tả có thể bạn cài flash dùng cho IE chư không phải FF

link này Trước hết xin Thank bạn đã chỉ giáo ..nhưng mình cũng đã làm như vậy rồi. cài cả 2 bản 1 flash lugin. 1flash active thì trong chrom xuất hiện thêm 1 flash nữa . mình tắt cái của cnrom va sd bản cài trong máy. nhưng tình trạng vẫn bị sập flash . nó hiện lên màn hình trắng và có dấu chấm than ở giũa thay vì mà đen như hình trên( luc do mình không chup hinh nên minh mô tả vậy) . bạn xem và giúp mình khắc phuc voi nhé. .( xin nói thêm là chỉ choi game này moi bị . nhung game khac không bi . xem phim cung khong bi, ) có khi nào do game có vấn đề không nhỉ mình đã tải bản theo link của bạn cho và dang cài thử .. mong bạn giúp đỡ .. Thank nhiều !!!

truc_linh_11689

Mình đoán chrome nó chặn do nó hiểu nhầm cái game kia có trong danh sách đen của chrome, nếu thật sự là vậy thì có bạn nào hiểu cách thiết lập cho chrome , bạn thử dùng trình duyệt khác xem thử

honey_107646

Mình đoán chrome nó chặn do nó hiểu nhầm cái game kia có trong danh sách đen của chrome, nếu thật sự là vậy thì có bạn nào hiểu cách thiết lập cho chrome , bạn thử dùng trình duyệt khác xem thử Thank bạn thôi cũng đành nư thế thôi...Mình tải theo link bạn cho cài vào rồi tắt bơt 1 bản trong chrom và kết quả là nó thế này

bạn xem và giúp mình voi nhé . tạm thời thì sống chung vs lũ thôi

kittytramanh

Bạn thử xoá tất cả lượt sử duyệt web của chrome , nếu không khắc phục được thì mình cũng không biết lỗi gì đành phất cờ trắng

hong_khanh2304

hiện giờ là vào game bị liền hay chạy một lúc mới bị nữa.

Mình đang dùng chrome chạy thử game của bạn nãi giờ chưa bị gì cả, DÙng flash 15.0.0.167

P/S: giờ đang đi làm không tiện xem giúp bạn, nếu được có gì tối nay khoảng 9g mình xem coi giúp được bạn ko.

Phần mềm facebook: tên: Minh Trương

Conall

hiện giờ là vào game bị liền hay chạy một lúc mới bị nữa.

Mình đang dùng chrome chạy thử game của bạn nãi giờ chưa bị gì cả, DÙng flash 15.0.0.167

P/S: giờ đang đi làm không tiện xem giúp bạn, nếu được có gì tối nay khoảng 9g mình xem coi giúp được bạn ko.

Phần mềm facebook: tên: Minh Trương thanks nó vẫn y vậy bạn à.. vẫn chơi khoảng 30p-1h thi bị. mà từ khi cài windows moi bị. có khi nào lỗi windows không nhỉ

nang_la30

update GC lên bản mới nhất chưa, dùng firefox có bị không Đổi sang trình duyệt khác đi bạn. Bạn thử xoá tất cả lượt sử duyệt web của chrome , nếu không khắc phục được thì mình cũng không biết lỗi gì đành phất cờ trắng hình như không phải tai chrom các bạn ạ tối nay choi game tự nhiên cụng bị vậy khi vào lại không vào dc.mình lên dien dan cua game thi nhieu ng cung bi gần như vậy....một vấn đề nữa là _chỉ chrom moi vo dc game cac trình khác không vo dc.. thạt sự bó tay vs lỗi này để mình theo dõi 1-2 hôm xem sao.. còn bạn nào có ý kiến nào để khắc phục thì xin giúp mình voi nhe ...Thank các bạn rất nhiều

tutin_khien

Cái này thỉ thoảng hay bị trên google chone mà cứ f5 lại máy lần là được thôi à

cool_girl2404

khổ thân nếu là chỉ có mỗi cái game này bị thì chắc là lỗi của game rồi nếu không thì phải cứ cái gì dính đến flash đều phải bị như thế mới phải

Các chủ đề có liên quan khác