quangloc1953

Sau khi cài vài chương trình linh tinh và down 1 số thứ linh tinh trên web về thì máy mình có vẻ như có vấn đề. Khi chạy your uninstaller để xóa những chương trình mới cài thì máy thông báo này:

và không chạy được your uninstaller nữa. Thêm nữa là trình duyệt web của mình khi xem video trực tuyến chỉ được một lúc, rồi bị báo lỗi flash bị crashed. Dù đã gỡ đi cài lại nhiều lần nhưng không được.

Ai đã từng gặp và biết các khắc phục lỗi này xin giúp đỡ với ạ. Thank các bạn

Lần này, mình đang trả lời diễn đàn, thì tự nhiên nó lại hiện lên cái này nữa:

Ai giúp mình nhé. Mình không muốn cài lại windows một tý nào cả Cảm ơn

Amblaoibh

Thì trước tiên là gỡ your uninstaller ra ,rồi gỡ mấy thứ linh tinh luôn rồi tính tiếp

webbie_da_styl3

Thì trước tiên là gỡ your uninstaller ra ,rồi gỡ mấy thứ linh tinh luôn rồi tính tiếp Thank bạn. Mình gỡ YU ra rồi bạn à. Sau đó cũng gỡ mấy phần mềm kia đi rồi mà vẫn bị. Phiền nhất là cái flash luôn bị crash khi xem chỉ 3,4 phút. Nếu trình duyệt của mình không mở video trực tuyến thì không có vấn đề gì xảy ra hết.

Ai giúp mình với

quykyky

Thank bạn. Mình gỡ YU ra rồi bạn à. Sau đó cũng gỡ mấy phần mềm kia đi rồi mà vẫn bị. Phiền nhất là cái flash luôn bị crash khi xem chỉ 3,4 phút. Nếu trình duyệt của mình không mở video trực tuyến thì không có vấn đề gì xảy ra hết.

Ai giúp mình với Theo tui bạn nên gõ hết các chương trình linh mà bạn mới cài ra.tiếp theo bạn vào cmd bằng cách bấm vào nút start gõ cmd ->enter

rồi gõ sfc /scannow và enter cho nó chạy 100% mới được tắt máy.

bước tiếp theo: vào ổ kích chuột phải C chọn properties ->chọn tools -> chọn check now -> và chọn tích hết 2mục và ok -> rồi nó hiện ra check disk schudle ->Ok và khởi động máy.

và đợi cho nó chạy hết thì tự nó mở máy trở lại.

hi vọng có ích cho bạn

Theo tui bạn nên gõ hết các chương trình linh mà bạn mới cài ra.tiếp theo bạn vào cmd bằng cách bấm vào nút start gõ cmd ->enter

rồi gõ sfc /scannow và enter cho nó chạy 100% mới được tắt máy.

bước tiếp theo: vào ổ kích chuột phải C chọn properties ->chọn tools -> chọn check now -> và chọn tích hết 2mục và ok -> rồi nó hiện ra check disk schudle ->Ok và khởi động máy.

và đợi cho nó chạy hết thì tự nó mở máy trở lại.

hi vọng có ích cho bạn

Thank bạn! Mình sẽ làm theo hướng dẫn của bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Đồ án Ứng dụng công nghệ mạ xoa để nâng cao tính chịu mòn của chi tiết máy Kiến trúc, xây dựng 2
Z Hoạt động nhập khẩu máy vi tính vàphụ kiện máy vi tính của công ty FPT: Thực trạng và giải pháp Luận văn Kinh tế 0
T Một số giải pháp Marketing-Mix nhằm phát triển của thị trường máy tính của Công ty HVCom Luận văn Kinh tế 2
K Tính toán thiết kế và hoàn thiện hệ thống xử lý nước thải sản xuất tinh bột sắn thu Biogas của nhà máy chế biến tinh bột sắn yên bình Luận văn Kinh tế 2
H Một số vấn đề xây dựng và thực hiện kế hoạch kinh doanh máy tính và các thiết bị tin học của công ty Khoa học Tự nhiên 0
B Tình hình hoạt động và phát triển của Công ty cổ phần máy tính Quang Vinh Luận văn Kinh tế 0
M Các linh kiện của máy tính, vai trò của từng thiết bị đối với máy tính Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp nâng cao sức cạnh tranh trong việc kinh doanh máy tính và thiết bị tin học của công ty IT Luận văn Kinh tế 0
S Giải pháp nâng cao năng lực cạnh tranh của công ty TNHH Yên Hải (máy tính và thiết bị tin học văn ph Luận văn Kinh tế 2
R Tổ chức hoạt động nhóm với sự hỗ trợ của máy vi tính trong dạy học chương ''cân bằng và chuyển động Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác