Hiện tại mình đang dùng acc premium của finchvpn nhưng thấy mạng nó chập chờn quá, thi thoảng nó mới nhanh và ổn định. Còn về phía pd-proxy thù mình mới xài qua một vài lần nhưng được vài trăm mb nên chưa rõ chất lượng mạng thế nào. Mình lập top này cho anh em biểu quyết xem dùng gì thì ngon nhất. Thanks ae

bi_love_712

pd đi mua acc hay scan acc pre của no acc pd ngon hơn finch nhiều Bạn dùng thử chưa?? Mà scan acc kiểu gì thế

Bạn dùng thử chưa?? Mà scan acc kiểu gì thế scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan

Seafra

scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan gửi t dùng thử xem nào

Tomas

chưa dùng finch nên chưa có ý kiến, vì đang dùng pdproxy vượt 100mb với tốc độ tải 700-900KB/s khá ổn định.

Chỉ có vấn đề là vượt lần nào cũng được có 3,08gb là nó không cho tải nữa dù pd-proxy đang kết nối, còn khả năng vượt đạt 80% tức 10 lần được 8 lần thành công haaaaa.......

Eldridge

chưa dùng finch nên chưa có ý kiến, vì đang dùng pdproxy vượt 100mb với tốc độ tải 700-900KB/s khá ổn định.

Chỉ có vấn đề là vượt lần nào cũng được có 3,08gb là nó không cho tải nữa dù pd-proxy đang kết nối, còn khả năng vượt đạt 80% tức 10 lần được 8 lần thành công haaaaa....... Bác vượt đx 100MB chỉ mình với! :3 kéo mấy cái package linux toàn trên 100 :3 mệt qtqđ.

Mà các bạn cho mình hỏi connect finchvpn bằng cách nào? Mình phải connect pd-proxy mới dùng được finchvpn, cả phần mềm SumRando hay mấy phần mềm khác mà mấy diễn đàn quảng cáo dùng lên mạng miễn phí.

scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan inbox mình cách vượt 100mb nhé.

vipboy_namngoc

bác giúp e vượt 100mb với scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan

pdproxy nhanh mỗi tội 100mb vượt lúc được lúc không.

Finch thì 3Gb nhưng rùa quá.

Mình thì mới tìm được em SurfEasy này :

Được 500mb mỗi tháng, nhưng anh em đăng kí lẫn nhau sẽ được tặng thêm 250mb. Chục người đăng kí thì tháng cũng 3-4Gb chứ chẳng ít. Server nó nằm ở Singapore nữa

lynkzzz

Bác vượt đx 100MB chỉ mình với! :3 kéo mấy cái package linux toàn trên 100 :3 mệt qtqđ.

Mà các bạn cho mình hỏi connect finchvpn bằng cách nào? Mình phải connect pd-proxy mới dùng được finchvpn, cả phần mềm SumRando hay mấy phần mềm khác mà mấy diễn đàn quảng cáo dùng lên mạng miễn phí. Bạn phải có mạng để login tài khoản fichvpn nhé, mục đích của việt kết nối proxy trước là vậy đấy, kết nối proxy xong login tài khoản fichvpn (nhưng chưa connect) thoát proxy connect finchvpn.

Chúc bạn thành công

huynhvanthong

pdproxy nhanh mỗi tội 100mb vượt lúc được lúc không.

Finch thì 3Gb nhưng rùa quá.

Mình thì mới tìm được em SurfEasy này :

Được 500mb mỗi tháng, nhưng anh em đăng kí lẫn nhau sẽ được tặng thêm 250mb. Chục người đăng kí thì tháng cũng 3-4Gb chứ chẳng ít. Server nó nằm ở Singapore nữa Đù. tải cái lol kia của chú về tổn thọ PC/ có 74 file mà 14 con virut / vl . cài xong xóa đếu được. hì hục mãi . vẫn chưa del được

Tau

SurfEasy moi ban be thi duoc tinh dung luong hang thang ak,moi nguoi.hay moi mot lan duoc mai mai

Các chủ đề có liên quan khác