vtb_thuan

Tiện ích Torch 1.1 - Đèn Pin trên Desktop (Đèn pin soi bài giảng thuyết trình)

Khi thuyết trình bài giảng bằng PowerPoint nếu không có bút Laser bạn có thể dùng phần mềm để tạo chiếc đèn pin chiếu sáng, bạn có thể tùy chỉnh độ sáng tối, vùng sáng rộng hay hẹp, vùng sáng là hình vuông hay chữ nhật hay hình tròn.

+ Nếu không muốn dùng bạn có thể tắt chức năng chiếu sáng.

+ Khi bạn di chuyển chuột đến đâu vệt sáng sẽ rọi lên màn hình 1 vầng sáng như chiếc đèn pin để gây chú ý cho mọi người.

Dung lượng 128 Kb, không cần cài đặt, yêu cầu Net.Framework.

Link:
Pass: hoada200000

Theo:
P.s: Nếu có ích thì Thanks tớ nhé! Thank các bạn đã bớt chút thời gian đọc bài này

yeurauxanh

chẳng ứng dụng được gì mở xem cho biết thôi Giúp giáo viên, giảng viên trình chiếu bài giảng không có đèn lazer.

Mikel

Giúp giáo viên, giảng viên trình chiếu bài giảng không có đèn lazer. Thời buổi này sắm được máy chiếu huống chi đèn lazer

zenie_love

có sáng tạo nhưng có vẻ không thiết thực lắm,hiện giờ đèn laze TQ bán tràng lang với giá 20k/cây,bút có laze bỏ từ 100k tới 200k là có rồi

hay qúa. đúng phần mềm mình cần. Thank chủ thớt nhé, nhiều lúc đi báo cáo mà lớp lại k có bút lazer. cái này quá tiện.

mình góp ý là nên có thêm phím tắt cho chức năng bật/tắt đèn thì hay hơn rất nhiều.

hoai_thu599

Mình dùng office 2013 thấy có hỗ trợ bút laser, highlight các kiểu rồi, rê chuột đến đâu thì vòng tròn nhỏ màu đỏ chạy đến đo y như bút laser thật vậy.

Các chủ đề có liên quan khác