Sau thành công của bản WWE RAW Ultimate Impact, thì team TWR (The Wreck Room) đã quyết định cùng nhau hợp tác để ra lò bản 2.0, phiên bản 2.0 vừa phát hành nhân dịp Giáng Sinh như một món quá mà team TWR muốn dành tặng cộng đồng fan WWE Game PC. Phiên bản này chủ yếu update giao diện là chính, nhưng ngoài ra cũng có khá nhiều sự thay đổi về roster, những SuperStars của bản UI cũ hiện giờ đã rời WWE như: Jamie Noble, JBL, Elijah Burke v.v... đã được thay thế bằng những SuperStars mới: Jack Swagger, Sheamus, Ezekiel Jackson, Kofi Kingston. Moveset của game (Signature moves, Finishing moves) đã được team mod sao cho thật giống với moveset thật của các SuperStars. Tuy không hoành tráng về đồ họa cũng như phong phú về gameplay như các bản SmackDown! vs. RAW trên các hệ máy như PS2, Xbox v.v...

Link Download :

Part 1 :

Part 2 :

Part 3 :

* các bạn nhớ là copy link rồi paste vào tad khác nha *

quemoi_dn

nhân tiện mình post thêm mấy cái mod mình sưu tập nếu ai biết mod thì download về mod vào game nếu ai không biết mod thì cứ nói mình chỉ cái mod

link :

polygon_me

nhân tiện mình post thêm mấy cái mod mình sưu tập nếu ai biết mod thì download về mod vào game nếu ai không biết mod thì cứ nói mình chỉ cái mod

link : Bác chỉ dùng em cái không bít cách làm

Thank kiu

xuan_quynh303

Bác chỉ dùng em cái không bít cách làm

Thank kiu cái này dài dòng lắm nên mình cho cái clip này tham khảo có thắc mắc gì cứ hỏi mình :

Các chủ đề có liên quan khác