peheo.baby

Starcraft Brood War
Fshare | Full PC Game

GIỚI THIỆU CHUNG:
'StarCraft: Brood War' là bản mở rộng của trò chơi điện tử chiến lược thời gian thực loại khoa học quân sự viễn tưởng Starcraft. Game phát hành vào năm 1998 cho hệ điều hành Microsoft Windows và Mac OS, đồng phát triển bởi Saffire và Blizzard Entertainment. Bản mở rộng này nới dài cốt truyện (thêm 3 chiến dịch mới), thêm nhiều bản đồ mới, nhạc nền, các đơn vị quân mới và nhiều nâng cấp mới cho mỗi chủng tộc.

Brood War đã được giới phê bình đón nhận, với nhận xét **ca ngợi nó được phát triển với sự chăm sóc của một trò chơi đầy đủ chứ không phải là một bản mở rộng tẻ nhạt. Ngày 31 tháng 5 năm 2007, tổng cộng StarCraft và Brood War đã được bán ra hơn 10 triệu bản. Game này đặc biệt được ưa chuộng ở Hàn Quốc, nơi các tay chơi game chuyên nghiệp và các đội chơi game tham gia các trận đấu, nhận được đầu tư của các nhà tài trợ và tỉ thí qua các trận đấu được truyền hình trực tiếp.

Các nhân vật chính vẫn là 3 nhân vật của StarCraft, được tổ chức bởi các loài tương ứng và các phe phổ biến nhất thuộc vũ trụ hư cấu này. Câu chuyện của StarCraft xoay quanh hàng loạt công việc xảy ra trong một khu vực xa của thiên hà, nơi mà ba loài ganh đua với nhau cho uy quyền tối cao: Terran-một phiên bản tương lai của nhân loại; Protoss-một chủng tộc theo thần quyền có khả năng psionic và Zerg-một loài giống côn trùng chỉ huy bởi một nhân tâm tổ. Hai loài này được biến đổi gen bởi Xel'Naga, một loài thứ tư được coi là bị tuyệt chủng.

YÊU CẦU CẤU HÌNH MÁY:
Pentium 200-MHZ or Comparable

32 Megs RAM

video card with 4 Megs VRAM (Software Graphics Mode)

Hard Drive w/ 150 Megs free disk space

Win 98/ME/2000/XP/7

MỘT VÀI MÃ CHEAT THÔNG DỤNG:
show me the money: thêm 10000 mineral và 10000 gas.

black sheep wall: mở rộng toàn bộ bản đồ.

operation cwal: tăng tốc độ mọi hoạt động(xây dựng, gọi quân,...).

Key cài đặt:
RPDTYY-FMDV-HBXFFJ-ERJY-JB9VC4

P/S:
Đây là bản gốc 100%

File BW-1161.exe là file update, nếu muốn chơi online và khắc phục các lỗi trong game thì download về chạy

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Wat

tks ủng hộ bác

đến h mình vẫn chơi SCBW 1.1.6.1 online qua garena

mjss_eh_dyamok

Bác ơi link fshare không down dc. Bác xem lại giúp nhé Bạn nhớ gõ pass vào mới down được nha!

Password Download: Rover

Blaise

đang down về đây chưa biết chơi được ko, đây là game chiến thuật mình thích nhất, Thank bạn rất nhiều

Terran

Bạn Ơi cho mình hỏi: mình dow về cài dặt thanh công rồi nhưng khi tạo id mơi no hiện lổi: file error creating new character. make sure there is enough disk space on the disk stacrap.

mình chạy W7, 32 bit.

Thank bạn.

won_yon

Bạn Ơi cho mình hỏi: mình dow về cài dặt thanh công rồi nhưng khi tạo id mơi no hiện lổi: file error creating new character. make sure there is enough disk space on the disk stacrap.

mình chạy W7, 32 bit.

Thank bạn.

Các chủ đề có liên quan khác