giabangcontim88

Tình hình là cú mở CCC thì nó hiện ra thế này, em xóa driver cài lại các kiểu rồi mà không ăn thua. Bác nào cho e cao kiến với
Uploaded with

katty2012000

Không thấy ảnh. Nên up lên trang upanh hay upsieu. Phải cài driver từ trang chủ & chọn chế độ Express lúc cài.

trieuhooang

Không thấy ảnh. Nên up lên trang upanh hay upsieu. Phải cài driver từ trang chủ & chọn chế độ Express lúc cài. nó bảo window cannot find "cli". make sure u type the name correctly

trangsophia85

mình bị hơn 1 tháng rồi, bh mới đi hỏi Giờ bạn dùng your uninstaller vào safemode gỡ lại cái driver card màn hình, quét rác toàn bộ hệ thống + quét lỗi registry. Xong down driver bản mới từ trang chủ về cài. Nếu không được mình nghĩ bạn phải cài lại windows thôi !

Giờ bạn dùng your uninstaller vào safemode gỡ lại cái driver card màn hình, quét rác toàn bộ hệ thống + quét lỗi registry. Xong down driver bản mới từ trang chủ về cài. Nếu không được mình nghĩ bạn phải cài lại windows thôi ! hồi đấy mình cài driver mới thì nó báo lỗi ở lúc cài microsoft c++, sau đấy thì bị. xóa c++ đi cài lại vẫn bị

happy200576

cũng đang khổ vì bệnh cài update CCC mới mà bật nó không lên đây, đau hết cả đầu hic. Còn bệnh của bạn mình cũng bị rồi, chỉ cần vào cài đặt lại chọn vào phần uninstall để gỡ bỏ hết car hình, rétart lại máy, sau đó cài lại là hết lỗi ngay thôi, nhưng mỗi tội vẫn bị cái bệnh mở không lên CCC , nhấn vào nó load một lúc rồi tắt lun à hic, làm nhiều cách mà vẫn không được hic.

Các chủ đề có liên quan khác