Mình mới biết được cách download trên Utorrent max speed cách đây không lâu nên mình sẽ chia sẻ cái thủ thuật này

Tuy nhiên cách này nó sẽ có lúc chập chờn (30Kps/s--> 600Kb/s máy nhà)

Bước 1: Vào Tùy Chỉnh và làm theo các hình sau (Mình quên mấy cái số liệu gốc nên các bạn hình trong hình thấy gì thì sửa y như thế nhé)

Bước 2: Bạn chọn Nâng Cao (dòng cuối cùng), tìm nhũng cái tên dữ liệu trong hình và edit lại như trong hình:

Cuối cùng là
Thank nếu bài viết có ích ^^

angel15vn

muốn nhanh một phần do lắm thằng send nữa, còn nếu ít thì kệ thôi, đặc điểm torren khác vs idm là ở chỗ đó. không quan trọng tốc độ mà chắc chắn sẽ tải được file về

lovely_bear199

muốn nhanh một phần do lắm thằng send nữa, còn nếu ít thì kệ thôi, đặc điểm torren khác vs idm là ở chỗ đó. không quan trọng tốc độ mà chắc chắn sẽ tải được file về Đồng ý với bạn, nhưng không có tốc độ thì khi down một file game (~10GB) thì chừng nào mới xong hở bạn

W_RaDo

Tải lên tối đa 5kb/s ? Cái này thớt sửa chưa vậy ?

Chỉ biết leech của người khác mà không biết seeds lại thì xài torrent làm gì ?
Đồng ý với bạn, nhưng không có tốc độ thì khi down một file game (~10GB) thì chừng nào mới xong hở bạn Torrent là vậy mà bạn , không có người seeds cho thì sao down được . Nhiều file cũ hiếm rồi ít người có thế nên bạn phải có tính kiên nhẫn thì may ra mới tải được xong cái file đó được .

xvav92x

Tốc độ bao nhiêu phụ thuộc vào số lượng seeder là chủ yếu. Hướng dẫn chỉ giúp bạn đạt tốc độ lớn nhất có thể mà thôi!

vừa vào bài nhìn thấy cái phần cổng đã thấy chẳng ra sao rồi

cái cổng kia thiết lập số bao nhiêu cũng vậy thôi ,cần là cần cái mở port ấy chứ không phải là thiết lập cái đấy bao nhiêu khi chưa mở port

với cả bạn hạn chế upload thì chưa chắc tốc độ download đã max

với torrent là chia sẻ,do vậy phụ thuộc vào seeder and peer

ablyboy

ồ ra là vậy, bởi vì em sử dụng cách đó thì tự nhiên nó nhảy lên 600Kp/s cho nên em tưởng lầm

Vậy thì Close topic giúp em nha Mod

angel_tien2000

Bac chủ thớt chắc mới tập chơi torrent đây mà

Chẳng có cách nào down nhanh trừ khi thằng seeder upload khỏe hay nhiều người cùng seed thôi

Mạng minh 3mb/s, có 1 thằng seed mạng nó upload 3mb/s và chỉ tập trung seed cho tor đấy thì cũng down max được, mạng seed chỉ upload 70kb/s thì chỉ down được 70kb/s, nhưng nếu 100 thằng seed upload 70kb/s thì )

Muốn down nhanh thì mở cổng ra, fpt hay phải mở port mới upload được, upload cũng ảnh hưởng đến down.

matthuan

thx thớt nhé , bình thường mình tải trên hdvnbits với mạng nhà mình max chỉ được có ~300, bay giờ lên 370

karen_lee1988

đã làm thử , có lúc đạt 1.2mb/s nhưng thường chỉ tầm 600kb/s. Truoc đó, speed = ~200kb/s. tks bác chủ

Các chủ đề có liên quan khác