MacMurra

Universal Viewer Pro 6.4.5.2 Full Cr-ack - Đọc file pdf, exel, và hơn 200 định dạng khác

Giới thiệu :

Phần mềm Universal Viewer Pro của Alexey Torgashin có lẽ sẽ trở thành cứu cánh của bạn trong trường hợp sau:

Tiện ích này cho phép người dùng xem sơ lược nội dung của các tập tin phổ biến (hình ảnh, PDF, HTML ...) chỉ bằng cú nhấn phải chuột và chọn lệnh Universal Viewer Pro. Bằng cách cài đặt plug-in miễn phí dành cho Microsoft Office là bạn có thể xem cả các tài liệu Word và Excel. Với các nút mũi tên định hướng cho phép bạn lướt qua tất cả các tập tin trong cùng một thư mục.

Các chức năng chính :

Images: all major graphics formats: JPG BMP ICO GIF PNG WMF TIFF PSD..., over 40 formats. Also RAW images from 400+ cameras are supported.
Multimedia: all major media formats: AVI MPG WMV MP3 MP4 FLV MKV..., over 170 formats.
Word: file types of MS Office Word: DOC DOCX.
Excel: file types of MS Office Excel: XLS XLSX.
PDF: Adobe PDF format, plus DJVU XPS CBR CBZ.
RTF: Rich Text format.
Internet: all file types supported by MS Internet Explorer: HTML XML MHT...
Text: text view for unknown file types. Files of unlimited size can be shown (even 4Gb+ sizes are allowed). All major text encodings supported. Unicode/UTF-8 views are present.
Plugins: all file types supported by Total Commander Lister plugins.

For Word/Excel/PDF files, no additional software is needed to view these files. MS Office/Adobe Reader/etc may be not installed at all. For multimedia files, no external codecs are needed too.

Application is integrated into Windows Explorer's context menu, so it is easy to call it from anywhere in Explorer: right-click on a file and select the "Universal Viewer" item.

Setup (Full Patch):
Bản Portable:

P.s: Phần mềm trên đã bao gồm các ngôn ngữ khác.

Muốn chuyển sang tiếng Việt thì các bạn làm như sau:

- Mở chương trình --> ấn phím F9

- Chọn thẻ "Interface" --> Chọn "Vietnamese" tại dòng "Language" --> "Đồng ý"

cho mình hỏi nút quay ngang hình nằm ở đâu vậy? Bạn kích chuột phải vào màn hình.

Xuất hiện bảng lệnh
Nếu giao diện tiếng Việt thì chọn mục "Hiệu ứng hình ảnh" --> Chọn chế độ xoay theo yêu cầu

Nếu giao diện tiếng Anh thì chọn mục "Image effect" --> Chọn chế độ xoay theo yêu cầu

Chúc thành công!

cái này gần như mở được mọi thứ ak, có bản portable không cho xin 1 bản Em nó đây.

Phelan

Em nó đây. thanks nha, hahah, vẫn Cr-ack như bình thường , ngon

bunbozoheo

phần mềm này mình thử bản portable mở dc pdf,mp3 còn không mở dc gì nữa word lỗi font

còn cái này Bằng cách cài đặt plug-in miễn phí dành cho Microsoft Office là bạn có thể xem cả các tài liệu Word và Excel là thế nào lam thế nào

Jordain

Bạn ơi của tớ chuyển sang tiếng việt bị lỗi font là sao Có thể máy bạn cài thiếu bộ phông chữ.

Các chủ đề có liên quan khác