Forster

Wondershare PDF Converter 1.0.0.5

Wondershare PDF Converter là một công cụ 4-in-1 để chuyển đổi PDF sang Word, PowerPoint, HTML và văn bản. Bạn có thể chỉnh sửa, hiển thị hay phát hành linh hoạt các nội dung PDF sau khi chuyển đổi.

1.Hỗ trợ Microsoft Office 2010,2007,2003

2.Chuyển đổi các tập tin PDF mã hóa sang Word, PowerPoint, HTML và văn bản

3.Bảo tồn bản gốc văn bản, hình ảnh, đồ họa, siêu liên kết, bố trí và định dạng

4.Hỗ trợ chuyển đổi hàng loạt và cách chuyển đổi một phần

PDF Converter cũng có thể chuyển đổi được mật mã tập tin PDF được bảo vệ từ in ấn, chỉnh sửa và sao chép;

- Đối với mật khẩu bảo vệ file PDF từ lúc mở , bạn cần gõ mật khẩu trong cửa sổ bật lên hộp thoại, sau đó là Converter PDF có thể làm các công việc chuyển đổi cho bạn.

Chuyển đổi chế độ Batch: Trợ giúp bạn chuyển đổi lên đến 200 file PDF tại một thời gian, tiết kiệm thời gian của bạn;

- Một phần chuyển đổi chế độ: Trợ giúp bạn linh hoạt chuyển đổi các trang đã chọn trong các tập tin PDF to Word, PowerPoint Presentations, trang HTML hay tập tin văn bản.

- PDF Converter có giao diện thân thiện, giúp bạn chuyển đổi tập tin PDF vào tài liệu Word, thuyết trình PowerPoint, trang HTML hay tập tin văn bản một cách dễ dàng thậm chí không có bất kỳ hướng dẫn.

Home Page -

Download:

Password: www.2baksa.net

farmer_in_city

ko kay ah ban oi

up len di Của bạn đây, các bạn dowload Cr-ack về, copy file PDFconverter.exe trong folder Cr-ack vào thư mục cài phần mềm và replace là xong.

Đã test.

Download tại đây:

Thân

jinkul_luvly

Thank bạn! đang tìm chương trình converter hay! có bị lỗi font sau khi chuyển không bạn??

chào bạn.

mình đã down pdf converter theo duong link ve, cai vào rồi nó cứ đòi phải điền licensed email va registered code. Mình đã điên pass nhưng k đươc. Bạn gửi lại giúp mình được không. Thank nhiều nhé.

Wondershare PDF Converter 1.0.0.5

Wondershare PDF Converter là một công cụ 4-in-1 để chuyển đổi PDF sang Word, PowerPoint, HTML và văn bản. Bạn có thể chỉnh sửa, hiển thị hay phát hành linh hoạt các nội dung PDF sau khi chuyển đổi.

1.Hỗ trợ Microsoft Office 2010,2007,2003

2.Chuyển đổi các tập tin PDF mã hóa sang Word, PowerPoint, HTML và văn bản

3.Bảo tồn bản gốc văn bản, hình ảnh, đồ họa, siêu liên kết, bố trí và định dạng

4.Hỗ trợ chuyển đổi hàng loạt và cách chuyển đổi một phần

PDF Converter cũng có thể chuyển đổi được mật mã tập tin PDF được bảo vệ từ in ấn, chỉnh sửa và sao chép;

- Đối với mật khẩu bảo vệ file PDF từ lúc mở , bạn cần gõ mật khẩu trong cửa sổ bật lên hộp thoại, sau đó là Converter PDF có thể làm các công việc chuyển đổi cho bạn.

Chuyển đổi chế độ Batch: Trợ giúp bạn chuyển đổi lên đến 200 file PDF tại một thời gian, tiết kiệm thời gian của bạn;

- Một phần chuyển đổi chế độ: Trợ giúp bạn linh hoạt chuyển đổi các trang đã chọn trong các tập tin PDF to Word, PowerPoint Presentations, trang HTML hay tập tin văn bản.

- PDF Converter có giao diện thân thiện, giúp bạn chuyển đổi tập tin PDF vào tài liệu Word, thuyết trình PowerPoint, trang HTML hay tập tin văn bản một cách dễ dàng thậm chí không có bất kỳ hướng dẫn.

Home Page -

Download:

Password: www.2baksa.net

my_love9925

đề nghị lần sau bác upload lên sever nào nhanh nhanh và không cần chờ nhé

chuẩn là media Fire

dù sao cũng thanks

dauyeu1248

is a nonsuch PDF tool to Giúp Mac users convert PDF to Word documents(*.doc), Excel spreadsheets(*.xls), PowerPoint presentations(*.pptx), EPUB eBooks(*.epub), Text files(*.txt) and HTML pages(*.html). Mac users can choose any formats they need to convert to and all the conversion can be done within only one program.

With PDF Converter for Mac, you can:

luna_cute90

đề nghị lần sau bác upload lên sever nào nhanh nhanh và không cần chờ nhé

chuẩn là media Fire

dù sao cũng thanks

thêm bản 2.0 nè:

tangbangtroi476

Của bạn đây, các bạn dowload Cr-ack về, copy file PDFconverter.exe trong folder Cr-ack vào thư mục cài phần mềm và replace là xong.

Đã test.

Download tại đây:

Thân thanks chủ thớt, mất 1 ngày ngồi search trên google mới tìm thấy topic của bác, tìm bản Cr-ack khó, và hiếm quá

Các chủ đề có liên quan khác