songynphan

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Kế toán nguyên vật liệu tại Công ty Cổ phần Phong Đại Lợi
Cao ®¼ng c«ng nghiÖp thùc phÈm
Khoa kinh tÕ
§Æng ThÞ Ngäc ­ 43K
7
B¸o c¸o thùc tËp
2
C«ng  ty  Cæ  phÇn  Phong  §¹i  Lîi  ®·  vµ  ®ang  cã  nh÷ng  b­íc  tiÕn  ®¸ng  kÓ 
trong nh÷ng n¨m gÇn ®©y. S¶n phÈm cña C«ng ty ®· ®­îc trong vµ ngoµi 
n­íc  ­a  chuéng,  c«ng  t¸c  h¹ch  to¸n  kÕ  to¸n  nãi  chung  còng  nh­  c«ng  t¸c  kÕ 
to¸n  vËt  liÖu  nãi  riªng  kh«ng  ngõng  ®­îc  ®æi  míi.  Tuy  nhiªn,  do  tr×nh  ®é 
qu¶n lý vµ ph¸t triÓn s¶n xuÊt kinh doanh cßn nhiÒu h¹n chÕ, chÕ ®é kÕ 
to¸n tµi chÝnh ch­a phï hîp víi quy m« vµ ®Æc ®iÓm s¶n xuÊt cña ®¬n vÞ 
nªn thùc tÕ kÕ to¸n nguyªn vËt liÖu t¹i C«ng ty cßn nhiÒu v­íng m¾c cÇn 
®­îc gi¶i quyÕt.
Sau mét thêi gian ®­îc thùc tËp t¹i C«ng ty Cæ phÇn Phong §¹i Lîi, thÊy 
râ  tÇm  quan  träng  cña  kÕ  to¸n  nguyªn  vËt  liÖu  vµ  ®­îc  sù  h­íng  dÉn  tËn 
t×nh cña c« gi¸o h­íng dÉn thùc tËp §Æng ThÞ Liªn em ®· m¹nh d¹n ®i s©u 
nghiªn  cøu  ®Ò  tµi:  "Kế  toán  nguyên  vật  liệu  tại  Công  ty  Cổ  phần  Phong 
Đại Lợi".
Khãa  luËn  tèt  nghiÖp  cña  em  ®­îc  tr×nh  bµy  theo  ba  ch­¬ng 
chÝnh:
Ch­¬ng I: 
Nh÷ng  vÊn  ®Ò  lý  luËn  c¬  b¶n  vÒ  kÕ  to¸n  nguyªn  vËt 
liÖu trong c¸c doanh nghiÖp s¶n xuÊt.
Ch­¬ng II:  Thùc tr¹ng kÕ to¸n nguyªn vËt liÖu t¹i C«ng ty Cæ phÇn 
Phong §¹i Lîi.
Ch­¬ng III:  Ph­¬ng h­íng hoµn thiÖn kÕ to¸n nguyªn vËt liÖu t¹i C«ng 
ty Cæ phÇn Phong §¹i Lîi.
Do thêi gian vµ kiÕn thøc cã h¹n nªn khãa luËn tèt nghiÖp cña em khã 
tr¸nh khái nh÷ng thiÕu sãt, em rÊt mong ®­îc c« gi¸o h­íng dÉn thùc tËp ­ 
§Æng ThÞ Liªn cïng c¸c c« chó, anh, chÞ trong C«ng ty th«ng c¶m, chØ b¶o 
vµ gãp ý thªm cho em ®Ó khãa luËn tèt nghiÖp cña em ®­îc hoµn thiÖn.
Em xin ch©n thµnh c¶m ¬n c« gi¸o h­íng dÉn thùc tËp §Æng ThÞ Liªn 
cïng c¸c b¸c, c«, chó, anh chÞ trong C«ng ty ®· t¹o ®iÒu kiÖn gióp ®ì em 

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Chi nhánh Viettel Nghệ An Kế toán & Kiểm toán 0
D kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần thương mại đầu tư xây dựng nam phát Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư xây dựng fast việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Nhà máy Bê tông Amaccao Kế toán & Kiểm toán 0
D Tính toán thiết kế đồ gá chuyên dùng gia công chi tiết càng C15 với nguyên công phay đồng thời các mặt A , B và E Khoa học kỹ thuật 0
N Hoàn thiện kế toán nguyên, vật liệu tại Công ty Cổ phần Chế tạo Biến thế và Vật liệu Điện Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
M Công tác tổ chức kế toán nguyên vật liệu ở xí nghiệp 26.1 - Công ty 26 Luận văn Kinh tế 0
R Hoàn thiện công tác kế toán và phân tích tình hình sử dụng nguyên vật liệu ở nhà máy thuốc lá Thăng Luận văn Kinh tế 0
A Hoàn thiện hạch toán kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Nhà máy thuốc lá Thăng Long Luận văn Kinh tế 2
W Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở công ty công trình giao thông Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác