luulymattim

máy e dùng windows 7pro..... hm trước vẫn dùng bình thường..hsau mang về quê..mở máy lên thì nhìn giao diện ở thanh tasbar nó thế nào ý..màn hình tối đi..thanh tasbar thì trông nhạt hơn..nút star thì nhìn thấy mầu trắng trắng...góc phải màn hình thì không có biểu tượng mạng loa thì dấu x đỏ( e dùng láp) cắm tai nghe vào cũng k ăn thua...vào trong compurter tìm cái phần network kíc vào vài cái e chả thấy gì...nội dung là máy e nó trở về cái dạng dùng offile thôi..hic..e hỏi 1 ông a thì ông ý bảo có khi nó trở về dạng nguyên bản....có các nào khắc phục mà k cần cài lại windows k các bác...tại máy e nhiều phền mềm phết..??thank các bác..máy đứa e họ e thì dùng windows 7 ultimate cũng bị y hệt luôn..cùng ngày nữa chứ..trc hm bị là cứ vào cái gì của windows như pain hay control pannel chả hạn là có thông báo lỗi....

kuty_kjsskjss

bạn bấm crt + R rồi bấm msconfig chổ general chọn ở cái thứ 3 qua bên phần boot bỏ chọn safe boot thử reset lại coi được không thân !

trucvy_vyvy

bạn bấm crt + R rồi bấm msconfig chổ general chọn ở cái thứ 3 qua bên phần boot bỏ chọn safe boot thử reset lại coi được không thân ! để tối thử...thank bác

rainy_spirit

có lẻ là bạn để chế độ clasic,loa không nghe được thì cài lại driver,tương tự vs driver mạng,nếu không được thì vote cài lại win

Anselmo

Bạn đang ở chế bộ classic của windows 7 , k biết nguyên nhân gì bị thế . Nháy chuột phải --> Personalize tùy chỉnh lại đi bạn

keongotgili07

chắc chắn không phải các bạn ạ..2 máy cùng bị cùng 1 ngày thì k thể là do chỉnh chế độ hay driver dc.....e cho lên gg dịch sơ sơ..thì cái thông báo kia là do bản quyền của win..

be_buu

chính xác máy bạn đã hết 30 days trial cần đăng kí bản quyền cho Win...bằng cách Cr-ack,xài key,active phone thì tuỳ bạn...

Các chủ đề có liên quan khác