Mấy anh ơi giúp em với sao lúc mở VlC để xem phim, lúc bấm vào dòng File name ( chế độ Media Files) thì nó hiện lên các danh sách file đã mở trước đó ( kể cả file em đã xóa) .Em đã gỡ bỏ và cài lại VLC nhiều lần rồi nhưng vẫn bị . Anh nào biết cách xóa không giúp em cái .Nhân tiện cho em hỏi VLC cache gen là gì vậy? Có cách để gỡ và xóa Cache của Vlc không?

Thanks các anh nhiều

phaply_k19

Gỡ ra phải xóa sạch trong Program File và cả Registry nữa như vậy mới hết được. Còn VLV cache gen thì bạn cứ để nó yên.

galaxy_angel

Gỡ ra phải xóa sạch trong Program File và cả Registry nữa như vậy mới hết được. Còn VLV cache gen thì bạn cứ để nó yên. Nghĩa là sao vậy ? Bày em tỉ mỉ với (có hình càng tốt)

Misu

Dùng Revo Uninstaller để gở sẻ hay hơn đó.

dùng Your Uninistaller gỡ rồi cài lại vào máy xem Dùng như thế nào vậy bạn ? Bạn thử với VLc rùi bày mình cái

Darron

các bạn không hiểu ý chủ pic rồi...

Chủ pic phải vào Start -> All Programs -> Videolan -> Reset VLC media player preferences and cache files.

Nó sẽ reset skin, list nhạc đã mở trước đó.

---------- Bài thêm lúc 17:57 ---------- Bài trước là lúc 17:50 ----------

Dùng như thế nào vậy bạn ? Bạn thử với VLc rùi bày mình cái đừng ! đọc #7 trước đã!

Rennie

các bạn không hiểu ý chủ pic rồi...

Chủ pic phải vào Start -> All Programs -> Videolan -> Reset VLC media player preferences and cache files.

Nó sẽ reset skin, list nhạc đã mở trước đó.

---------- Bài thêm lúc 17:57 ---------- Bài trước là lúc 17:50 ----------

đừng ! đọc #7 trước đã! Bạn này đúng.ko cần gỡ đi cài lại như vậy đâu bạn ạ! lam theo cách của bạn này đi

ko0_gjn0

bạn DOwn CCleaner bản mới nhất về . vào phần Registry mà quét, những cái file rác lúc mình xóa hay phần mềm nào xóa mà vẫn còn lưu lại mà nó bay hết

truongboy_kute

bác nào chỉ giúp em với.em dung mạng vnpt cài vlc,tắt tường lửa vẩn chỉ xem được mấy kênh đắc lắc và 1 vài kênh củ chuối nên em muốn gở ra nhưng không thấy trong program and feature và trong your unintal cũng không thấy luôn.em vào turn window feature on or off cung không có luôn.em không biết gở thế nào cho sạch cả.có phải vào ổ C xóa file không.nhưng em sợ xóa nhầm.bác nào chỉ giúp.thank

Các chủ đề có liên quan khác