michael_khoai

Tình hình là thế này ạ:

Máy em cài windows 8 bằng USB ạ

Bây giờ em muốn refresh hay reset lại windows 8 nhưng toàn gặp lỗi "some files are missing..."

Em tra gg thì thấy bảo cần có đĩa windows 8 cho vào mới được. Vấn đề là em không cài bằng đĩa, vậy thì bây giờ làm sao ạ (((((((((((

Terran

Bạn xem cái này

Bạn chịu khó xem kỹ nhé , nhớ chức năng reset rất nguy hiểm với dữ liệu của các ổ khác C

diep_1809

Bạn làm lại cái USB windows 8 cắm vào máy trong quá trình reset nhé. Đúng như bạn locb nói cẩn thận không là tèo hết dữ liệu ổ cứng đó

tueminh23

Bạn xem cái này

Bạn chịu khó xem kỹ nhé , nhớ chức năng reset rất nguy hiểm với dữ liệu của các ổ khác C vậy thì nếu reset thì mất cả ô D và E luôn à? Máy mình vốn dĩ chỉ có 1 ổ C nhưng sau đó thì mình tách ra thêm ô D vs E nữa

conquysong2000

bạn không chọn reset factory, mà chọn cái reserve files là dc, mình thử 1 lần rồi, không mất gì cả

lúc reset thì đút usb cài windows vào

xu_nhok_9x

vậy thì nếu reset thì mất cả ô D và E luôn à? Máy mình vốn dĩ chỉ có 1 ổ C nhưng sau đó thì mình tách ra thêm ô D vs E nữa Khi reset bạn đừng nên check vào cái ô all drivers là được

anh_yeu_vo

Tình hình là thế này ạ:

Máy em cài windows 8 bằng USB ạ

Bây giờ em muốn refresh hay reset lại windows 8 nhưng toàn gặp lỗi "some files are missing..."

Em tra gg thì thấy bảo cần có đĩa windows 8 cho vào mới được. Vấn đề là em không cài bằng đĩa, vậy thì bây giờ làm sao ạ ((((((((((( Miễn có đĩa DVD hay USB Win8 boot được là refresh được rồi bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác