Claud

Sau khi thiết lập mới 1 máy ảo sử dụng Windows 8.1 (máy thật cũng xài Windows 8.1 luôn) thì e gặp lỗi khi cài HDH:

chọn continue thì lỗi như nay:

và cuối cùng là như này:

E có thử cài máy ảo bằng VMware thì bt..nhưng VMware nặng quá máy không đỡ nổi nên uninstall

nhocso_94

máy ảo của bác chỉ cài được windows 8.1 32 bit thôi, bác cài 64bit nó không đỡ nổi đầu tiên e cũng nghĩ như bác..nhưng sao vẫn cài dc 64 bit bằng VMware?...mạng yếu chưa tải dc windows 32 về cài thử nữa

rosewillow27

Sau khi thiết lập mới 1 máy ảo sử dụng Windows 8.1 (máy thật cũng xài Windows 8.1 luôn) thì e gặp lỗi khi cài HDH:

chọn continue thì lỗi như nay:

và cuối cùng là như này:

E có thử cài máy ảo bằng VMware thì bt..nhưng VMware nặng quá máy không đỡ nổi nên uninstall Phiên bản mới nhất của nó bị lỗi hay sao đó vì mình cài cả trên windows 7 lẫn windows 8.1 đều lỗi giống bạn, mình tải bản thấp hơn một chút thì ok.

vanthanhvan96

Phiên bản mới nhất của nó bị lỗi hay sao đó vì mình cài cả trên windows 7 lẫn windows 8.1 đều lỗi giống bạn, mình tải bản thấp hơn một chút thì ok. mình xài bản Portal 4.3.2 và cả bản cài đặt cũng đều lỗi tương tự. Đã enabled intel virtual trong Bios + turn off Hype V trong windows feature mà vẫn không dc

Các chủ đề có liên quan khác