quynhhoa1410

có ACE nào có thể tách extension download của cờ rôm cộng cho google crome ko?

n0_crazy

ax, tưởng bạn có, mình thử tìm rồi không có đâu, chỉ còn cách dùng crom thôi, cơ mà vẫn dùng chrome vì chrome có mã nguồn blink

dung_hanh

có phải cái này ko? down về test thử xem nào

ex tên là Savior nhé
Code: Savior.crx (38 KB)
https://mega.co.nz/#!EY4gnJDK!LjzDkyfC98vxFoa4gSeazWnPv6scMMkb_sU_3scB4jo

nguyn.minhkhue

có phải cái này ko? down về test thử xem nào

ex tên là Savior nhé
Code: Savior.crx (38 KB)
https://mega.co.nz/#!EY4gnJDK!LjzDkyfC98vxFoa4gSeazWnPv6scMMkb_sU_3scB4jo vậy muốn bỏ vào google chrome thì làm sao vậy bạn ?

Enrique

vậy muốn bỏ vào google chrome thì làm sao vậy bạn ? bạn vào mục tiện ích mở rộng rồi kéo cái này thả vào đó mới cài được. Tuy nhiên mình thử rồi, hình như không được tách thành các file nhỏ để download như là cờ rôm đâu, vẫn down như bình thường thôi.

Aronos

ax, tưởng bạn có, mình thử tìm rồi không có đâu, chỉ còn cách dùng crom thôi, cơ mà vẫn dùng chrome vì chrome có mã nguồn blink Hai thằng này đều cùng 1 nguồn mở hết nhé bạn (cùng 1 cha) nên chrome có cái gì thì crom có cái đó

haizizhen90

Hai thằng này đều cùng 1 nguồn mở hết nhé bạn (cùng 1 cha) nên chrome có cái gì thì crom có cái đó Cờ rôm vẫn là webkit bạn à

chuyenxelybiet

đúng rồi,

mình thấy Cờ Rom đi sau Chrome một bậc, nếu Chrome ra bản 29 thì Cờ Rôm mới ra bản 28

bản 28 thì là webkit, còn 29 mới là blink. Máy tính phần cứng mạnh thì mới thấy sự khác biệt, còn yếu yếu pentium hay i3 thì vẫn ngang nhau thôi

khi nào Chrome ra bản 30 thì chắc 2 cái đều là nền tảng blink cả .

mình thì thích dùng Cờ rôm để tải về video thôi, chứ IDM thì vẫn nhất, nó phân loại ra rõ từng mục một, rất dễ quản lý và tìm kiếm

Cờ Rôm mới ra thêm một tiện ích đó là từ điển Anh - Việt, mình thích cái này lắm,

không biết làm thế nào để cho zô Chrome đây, file của nó không phải là crx mà là bdic gì đó, ...

đúng rồi,

mình thấy Cờ Rom đi sau Chrome một bậc, nếu Chrome ra bản 29 thì Cờ Rôm mới ra bản 28

bản 28 thì là webkit, còn 29 mới là blink. Máy tính phần cứng mạnh thì mới thấy sự khác biệt, còn yếu yếu pentium hay i3 thì vẫn ngang nhau thôi

khi nào Chrome ra bản 30 thì chắc 2 cái đều là nền tảng blink cả .

mình thì thích dùng Cờ rôm để tải về video thôi, chứ IDM thì vẫn nhất, nó phân loại ra rõ từng mục một, rất dễ quản lý và tìm kiếm

Cờ Rôm mới ra thêm một tiện ích đó là từ điển Anh - Việt, mình thích cái này lắm,

không biết làm thế nào để cho zô Chrome đây, file của nó không phải là crx mà là bdic gì đó, ... của bạn đây , nhớ giải nến xong rồi bật cái mục tiện ích mở rộng trên chrome rồi kéo 2 file thả vào rồi cài nha nhớ copy link rồi dán ra tab mới để dow nha

của bạn đây , nhớ giải nến xong rồi bật cái mục tiện ích mở rộng trên chrome rồi kéo 2 file thả vào rồi cài nha nhớ copy link rồi dán ra tab mới để dow nha
Extension error

Could not load extension from 'C:\Users\123\Downloads\crom'. Tệp kê khai bị thiếu hay không thể đọc được.

Bạn có thể upload lại bản mới của 2 tiện ích savior và từ điển anh việt không

hoadongnoi279

Extension error

Could not load extension from 'C:\Users\123\Downloads\crom'. Tệp kê khai bị thiếu hay không thể đọc được.

Bạn có thể upload lại bản mới của 2 tiện ích savior và từ điển anh việt không Bạn kéo thả vào nhá

bạn nào có 2 cái extensions này share mình với link die hết rồi thanks link không die bạn tớ mới down xong nè :

Code: http://www.mediafire.com/download/n6a0nc4wzlbrazr/savior+va%CC%80+t%C6%B0%CC%80+%C4%91i%C3%AA%CC%89n+anh+vi%C3%AA%CC%A3t+crom.zip

Các chủ đề có liên quan khác