haivan13_6

em có cái acc fshare dư dùng định share cho mọi người dùng chung nhưng sợ gato change pass nên định tìm cách nào có thể share an toàn mà không bị báo lỗi acc đang được sử dụng trên máy khác để mọi người đều có thể dùng được. Em search trên gg định dùng vinaget nhưng em không có host đàng hoàng, còn cách add acc vào tool get thì em không biết. Các cao nhân nào biết cách share an toàn, không bị lỗi acc sử dụng trên máy khác xin chỉ giáo cho em với

crocodile_9x

em có cái acc fshare dư dùng định share cho mọi người dùng chung nhưng sợ gato change pass nên định tìm cách nào có thể share an toàn mà không bị báo lỗi acc đang được sử dụng trên máy khác để mọi người đều có thể dùng được. Em search trên gg định dùng vinaget nhưng em không có host đàng hoàng, còn cách add acc vào tool get thì em không biết. Các cao nhân nào biết cách share an toàn, không bị lỗi acc sử dụng trên máy khác xin chỉ giáo cho em với dùng tool của bác lPhong3G

mirinda_1410

dùng tool của bác lPhong3G Em search thấy rối nhưng datahost em không down được bác ơi em bị chặn rồi, bác leech sang host khác giúp em được không ạ?

andrea_12605

Em search thấy rối nhưng datahost em không down được bác ơi em bị chặn rồi, bác leech sang host khác giúp em được không ạ? thím troll em ak,link vẫn sống mà

huynhtrieu55

thím troll em ak,link vẫn sống mà em không có troll bác đâu ạ, cái file đó được up trên datahost mà máy em chặn trang này, chắc là do kasperky chặn rồi

cho em hỏi sao em dùng code vinaget, dùng host free hostinger, em vào host hiện trang config của admin em config xong nhưng không save được. Cứ save là bị văng về trang hostinger lỗi 404. Em nghe nói hostinger free nếu public nhiều dễ die thì nếu em chỉ share 1 nhóm vd 10 người thì có bị die không ạ?

inbox mình gửi cách cho đảm bảo share không thể biết pass, tải bình thường em inbox bác rồi nhé

vuhaitien_2523

cho em hỏi sao em dùng code vinaget, dùng host free hostinger, em vào host hiện trang config của admin em config xong nhưng không save được. Cứ save là bị văng về trang hostinger lỗi 404. Em nghe nói hostinger free nếu public nhiều dễ die thì nếu em chỉ share 1 nhóm vd 10 người thì có bị die không ạ? Host free không chịu được nhiệt đâu

Một mình bạn dùng đã die rồi chứ nói gì thêm nhiều người, bạn thích thì inbox mình cho bạn 1 cái host free để test, host đã cài sẵn vinaget chỉ cần add tài khoản là sài thôi

dathanh_a3

em không có troll bác đâu ạ, cái file đó được up trên datahost mà máy em chặn trang này, chắc là do kasperky chặn rồi To cung dung kis,bac chup cho cai anh ,xem loi ntn,

kimyuong_hi

To cung dung kis,bac chup cho cai anh ,xem loi ntn, thì em click download, kis nó hiện cái bảng thông báo đỏ đỏ phát hiện mã độc gì đó bác

Host free không chịu được nhiệt đâu

Một mình bạn dùng đã die rồi chứ nói gì thêm nhiều người, bạn thích thì inbox mình cho bạn 1 cái host free để test, host đã cài sẵn vinaget chỉ cần add tài khoản là sài thôi đã inbox cho bác

của thím đây , inbox cho em cái mk không che nha ,đừng share pass lộ thiên cho bất kì ai nhé

của thím đây , inbox cho em cái mk không che nha ,đừng share pass lộ thiên cho bất kì ai nhé
chắc em không xài tool này được rồi, kis nó báo trojan nó xóa luôn

bác nào muốn get fshare max speed có thể dùng cbox get365team.net. Họ tạm thời bảo trì nên share host trên fb cho mem tự get. Get bằng acc nên max speed.

chắc em không xài tool này được rồi, kis nó báo trojan nó xóa luôn

bác nào muốn get fshare max speed có thể dùng cbox get365team.net. Họ tạm thời bảo trì nên share host trên fb cho mem tự get. Get bằng acc nên max speed.
dùng bản 2.5 ,bản mới chưa check nênko biết

Các chủ đề có liên quan khác