Bedford

với tiện ích RunAsDate v.1.21, bạn có thể kéo dài thời gian hoạt động dùng thử của chương trình thương mại đang dùng dài hơn so với mức thông thường chỉ với vài thao tác đơn giản.

Hiện nay, hầu hết các phần mềm thương mại đều cho dùng thử chỉ trong một thời gian nhất định. Ngoài thời gian này, bạn sẽ phải mua để tiếp tục sử dụng. Tuy nhiên, với tiện ích RunAsDate v.21 Tại mục "Chương trình", bạn chọn "Duyệt" để chọn chương trình cần kéo dài thời gian sử dụng.

Mục "Ngày/giờ" cho bạn chọn thời gian sẽ kết thúc dùng chương trình thương mại. Sau đó, bạn chọn "Chạy: để chương trình RunAsDate v.1.21 làm việc. Giờ đây, bạn sẽ không còn bận tâm với các chương trình dùng thử nữa.

Còn vài chức năng hay nữa anh em tự khám phá nhé
Dowload:

download
Bản english

Việt hóa đang chờ fix

Leroux

Bản 64 bit là tiếng Anh không phải tiếng Việt, bạn xem lại nhé!

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ Timhuonggiuadoi:
Link RunAsDate x32 bạn chia sẻ không tồn tại. Bạn cho tui xin link tải khác nhé. MONG!!!

Link đây, bản english thôi

Timhuonggiuadoi

Theo HD của bạn, tui đã tải về và cài đặt thành công. Song, dùng thử thì chẳng có hiệu quả gì cả, bạn à !!!

daigai

Well-Known Member
Không phải phần mềm nào cũng dùng phương pháp trial reset được đâu. Bác có thể thử dùng Revo Uninstaller Pro Portable để xóa tận gốc phần mềm đã quá hạn dùng trial, rồi cài lại xem

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác