tdatuan75

Đang thấy nản và bất cần với thằng Facebook quá các bạn ợ, nghiêm túc đấy, chả là thấy hiện nay có nhiều Nick/Pages/Group Facebook khủng và kiếm ăn cũng được nên em cũng nuôi hoài bão và ham hố phát triển 1 cái Group Face lớn mạnh, thế là em tạo 1 cái Face mới, rồi kết bạn ầm ầm vào cho đông, được mấy ngàn bạn rồi ấy, sau 1 thời gian chả sao, bữa nay thằng Facebook nó chặn và bắt xác định danh tính, bạn bè, liên kết các kiểu, nói chung là giờ nó khóa Face đó luôn rồi, nó bắt em nhận diện 5 bạn của Nick thì nó mở lại mà giờ có biết thằng nào con nào đâu mà xác nhận, hix, ca này có cứu được không các bạn ? bác nào trong nghề mách giúp tí.

Mà nhân tiện đây các anh em có kinh nghiệm gì để tránh việc Facebook phát hiện và chặn hay bắt xác nhận kiểm chứng Nick xin các Pro chỉ giáo luôn với. Thank anh em nhiều

vuvy_50kg

nick phụ mình cũng kết bạn ầm ầm nhưng toàn người ở tỉnh hehe .Nhận bừa 5 người đi xem sao

Ealadhach

nick phụ mình cũng kết bạn ầm ầm nhưng toàn người ở tỉnh hehe .Nhận bừa 5 người đi xem sao Thử mò đại không trúng bác ơi mà nó đâu cho mò nhiều ?

Graham

nick bạn bị check point hình ảnh à đúng nó đó bác, hix, bác có cách nào cứu chữa không ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Đánh giá sự hài lòng của sinh viên về chất lượng phục vụ tại Thư viện trung tâm Đại học quốc gia TPHCM Luận văn Sư phạm 3
O Đánh giá của khách hàng về hoạt động tư vấn trên trang web Tâm sự bạn trẻ Tâm lý học đại cương 0
L Thông điệp về gia đình qua chuyên mục thư tâm sự trên báo Phụ nữ Việt Nam (Thời gian khảo sát từ thá Văn học 0
A Truyền thông về các sự kiện âm nhạc (Trường hợp 5 sự kiện âm nhạc thuộc chuỗi chương trình “Tâm điểm Văn học 0
P Sự lạnh nhạt về tình dục làm cho nhiều phụ nữ lo lắng Điều đó để lại dấu ấn tâm lý nặng nề cho cả đà Sức khỏe sinh sản 0
C Nhận thức về hệ mặt trời và sự phát triển thuyết nhật tâm hệ từ Cổ Đại đến hiện nay Văn hóa, Xã hội 0
D Ảnh hưởng của các yếu tố chất lượng dịch vụ đến sự hài lòng của khách hàng tại trung tâm mua sắm Aeon Mall Bình Dương Quản trị Chiến Lược 0
D Nghiên cứu các nhân tố ảnh hưởng đến sự thỏa mãn trong công việc của nhân viên tại trung tâm y tế dự Luận văn Kinh tế 0
L Một số giải pháp nhằm hoàn thiện công tác quản trị nhân sự tại Công ty TNHH Tháp Trung Tâm Hà Nội tr Luận văn Kinh tế 0
A Xây dựng chương trình quản lý nhân sự và Tiền lương của Trung tâm công nghệ thông tin thuộc Công ty Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác