son_tran92

Ai giúp em với, em cứ chạy chương trình gì với quyền admin là nó hiện thế này. Em dùng windows 8.1.

sinhvien_kt

Đây là virus Windows Command Processor đã xâm nhập vào máy bạn và ra hộp thoại lừa bạn gõ password admin để chiếm đoạt tài khoản của bạn.

Tuyệt đối không cho nó password và tiến hành ngay cách xử lý nó: Bạn vào Safe Mode, dùng chương trình Malwarebytes Anti-Malware quét toàn bộ máy tính và thực hiện các yêu cầu của MBAM sau khi quét xong để diệt sạch virus Windows Command Processor.

Đây là virus Windows Command Processor đã xâm nhập vào máy bạn và ra hộp thoại lừa bạn gõ password admin để chiếm đoạt tài khoản của bạn.

Tuyệt đối không cho nó password và tiến hành ngay cách xử lý nó: Bạn vào Safe Mode, dùng chương trình Malwarebytes Anti-Malware quét toàn bộ máy tính và thực hiện các yêu cầu của MBAM sau khi quét xong để diệt sạch virus Windows Command Processor. Hình như bạn nói hơi quá thì phải. Mình vào cái nào với quyền Admin thì nó hỏi chứ không phải là mình Command Processor đâu nha. Vào những cái khác là nó có tên chương trình khác mà.

Vd: Chrome

Mà nó có hiện ô nhập pass đâu

kenbi0

bạn vào control panel - user account - change user account hạ thấp hết mức luôn chưa

Hình như bạn nói hơi quá thì phải. Mình vào cái nào với quyền Admin thì nó hỏi chứ không phải là mình Command Processor đâu nha. Vào những cái khác là nó có tên chương trình khác mà.

Vd: Chrome

Mà nó có hiện ô nhập pass đâu

bạn mất quyền admin rùi nói hơi dài dòng có thể google dòng này tìm hiểu nhé

KHÔI PHỤC QUYỀN ADMINTRATOR CHO windows 7 VÀ windows 8,8.1

không bạn kiếm cái windows 8 mini có teamviewer, boot vô windows 8 mini send pass và id mình làm hộ cho

Oliverios

bạn mất quyền admin rùi nói hơi dài dòng có thể google dòng này tìm hiểu nhé

KHÔI PHỤC QUYỀN ADMINTRATOR CHO windows 7 VÀ windows 8,8.1

không bạn kiếm cái windows 8 mini có teamviewer, boot vô windows 8 mini send pass và id mình làm hộ cho Mình làm theo trang của bạn cho nhưng không thành công. Mở Narrator thì nó không hiện gì cả.

ducanh_pro34

chắc lại nghịch dại gì rồi k có nghịch dại gì cả thím à. Tự nhiên nó bị vậy. k biết có phải vi rút k nữa. phọt mát ổ C là nó cũng chết

Courtnay

Mình làm theo trang của bạn cho nhưng không thành công. Mở Narrator thì nó không hiện gì cả. bạn đã đổi được files copy cmd thnành files Narrator chưa sao lại không được nhỉ .sáng mail mình rảnh bạn chạy team trên windows 8 mini send pass mình làm cho nhé

Các chủ đề có liên quan khác