hieuconstant

các bạn có kinh nghiệm giúp em chuyển file word này sang Unicode giúp em với. Chứ em hết cách với nó rồi

File word và cả font của riêng em nó đây

Mong được các bạn giúp đỡ.

Xin Thank !

Ripley

các bạn có kinh nghiệm giúp em chuyển file word này sang Unicode giúp em với. Chứ em hết cách với nó rồi

Font để đọc bài word

File word cần xử lý

Mong được các bạn giúp đỡ.

Xin Thank ! Bạn đóng gói cái word lại =rar rồi up lại , các bạn dễ xử lý hơn

Font mặc định của nó hìnhn như không phải Vntime. Mình thử Vntime không phải font đó nên chuyển lỗi

Coy

Cái file word này đã không còn là file gốc của người viết ra, mà đã qua chuyển đổi font dẫn đến lỗi font trước khi bạn có nó. Vì vậy không biết đường nào mà lần

Cái file word này đã không còn là file gốc của người viết ra, mà đã qua chuyển đổi font dẫn đến lỗi font trước khi bạn có nó. Vì vậy không biết đường nào mà lần Không phải đâu bạn, đó là file gốc đấy! Quan trọng là dùng bảng mã nào để chạy font VNTime (đừng nhầm với .Vntimes là của TCN3 và VnTimes là của BK HCM). Chẳng hiểu nó thuộc bảng mã quái quỉ gì, rất hiếm văn bản dùng đến nó. Mình đã thử tất cả các bảng mã nhưng không một bảng mã nào viết được tiếng Việt với font VnTime. Bạn thử xem. Hi vọng là nếu bạn nào có dùng Vietkey full thì có thể chuyển mã sang Unicode, các phần mềm chuyển mã mình đang có đều không nhận được mã nguồn của văn bản này.

Các chủ đề có liên quan khác