dau_tay712211

Tình hình mình lỡ cài cái tài khoản google chrome bằng gmail vào máy của bà dì, bây giờ mình thoát ra thế nào? Mình có lưu nhiều mật khẩu của các tài khoản quan trọng trong cái chrome đó, lâu lâu thấy mấy tài khoản đang bị người khác xử dụng.

afjf_sgwgwg

cách 1 đơn giản là out ra vào lại với mật khẩu khác>sai mật khẩu> có update pass không> yes. xong

cách 2 dùng cái phần mềm CCleaner rồi xóa hết mọi thứ đi (chọn ngôn ngữ VN cho dễ dùng)

k_an

cách 1 đơn giản là out ra vào lại với mật khẩu khác>sai mật khẩu> có update pass không> yes. xong

cách 2 dùng cái phần mềm CCleaner rồi xóa hết mọi thứ đi (chọn ngôn ngữ VN cho dễ dùng) cách 1 mình làm trên máy mình ây máy người khác?

Rylan

Bạn vào cái biểu tượng ba cái dọc dọc ở góc phải chrome ấy. Vào đấy chọn "Signed in ...." hay là "đăng nhập với tài khoản nào ...". Click vào đó. Sau đó bạn có thể chọn disconnect hay ngắt tài khoản.

lehuyfit

bạn ấy hỏi không đụng vào máy bà dì mà vẫn disconnect được ấy chứ

trung_dinhle81

bạn ấy hỏi không đụng vào máy bà dì mà vẫn disconnect được ấy chứ Bạn đào top khá lắm !!!

Nhưng tiện đây mình bày 1 cách là đăng nhập vào ~ tài khoản kia ở 1 máy khác rồi change pass thế là mọi chuyện được giải quyết

Jerardo

Bạn đào top khá lắm !!!

Nhưng tiện đây mình bày 1 cách là đăng nhập vào ~ tài khoản kia ở 1 máy khác rồi change pass thế là mọi chuyện được giải quyết mới định phán ai dè bị chiếm phần

Các chủ đề có liên quan khác