Seamus

[PC]The Sims 4

You must be registered for see medias

OS: Windows XP (SP3), Windows Vista (SP2), Windows 7 (SP1), Windows 8, or Windows 8.1
PROCESSOR: 1.8 GHz Intel Core 2 Duo, AMD Athlon 64 Dual-Core 4000+ or equivalent (For computers using built-in graphics chipsets, the game requires 2.0 GHz Intel Core 2 Duo, 2.0 GHz AMD Turion 64 X2 TL-62 or equivalent)
MEMORY: At least 2 GB RAM
HARD DRIVE: At least 9 GB of miễn phí space with at least 1 GB additional space for custom content and saved games
VIDEO CARD: 128 MB of Video RAM and support for Pixel Shader 3.0. Supported Video Cards: NVIDIA GeForce 6600 or better, ATI Radeon X1300 or better, Intel GMA X4500 or better
SOUND CARD: DirectX 9.0c Compatible
DIRECTX: DirectX 9.0c compatible Nhớ đọc kỹ file Hướng dẫn cách khi Cr-@-ck game.

FSHARE:

Cr-@-ck ONLY: Sims 4.rar.file

boytyhoanhao132

[PC]The Sims 4 Cr-ack 1.0

có hàng rồi yeah yeah yeah, hóng chuột bạch thử game , chủ pic nhớ là up Cr-ack only nữa nhá

huynhhaloan

3DM đã Cr-ack rồi nhé. ai kéo torrent thì có thể theo link này :

Full Game :

Cr-ack only :

Bản repack của ^NOSTEAM^(chỉ cần có origin rồi cài là xong, không cần làm gì khác) :

Lưu ý : cả 2 bản Cr-ack đều cần đang chạy (ko dùng mạng thì cũng phải có mạng 1 lần để chuyển origin sang chế độ offline)

Hướng dẫn nó có trong mô tả của torrent rồi nên mình không coppy vào nhé

Thêm mấy link nữa cho mọi người tiện dùng

các link này đều cùng 1 file lấy từ torrent của 3DM về nhé.

Mình cũng bị như thế ! Máy mình không có chương trình diệt virus và mình run á admin cũng bị stop working >.< why ???? bác nào chỉ hộ em với !!!!

elizabeth_85

Mình cũng bị như thế ! Máy mình không có chương trình diệt virus và mình run á admin cũng bị stop working >.< why ???? bác nào chỉ hộ em với !!!! Bác cho e hỏi , e vào game bị stop working , tính sao giờ ?

bác sử dụng Cr-ack nào nostream hay là 3d hiện nay có 2 thôi. Một cái của nostream cái này mình thử hôm qua. cũng bị stop working. giờ bác xoá game cài lại nếu có thấy Cr-ack trong bản cài thì sử dụng còn nếu không thì thử luôn launcher. Sims 4 này hơi rắc rối một tí vì Cr-ack mới ra vẫn còn nhiều lỗi mới kéo hôm qua 2 bản hư một còn một xài được

Nếu vẫn còn bị nữa thì chụp screen shot folder gửi lên đây xem.

Lưu ý là acc origini phải active account mới được nha.

Osmund

tại sao Cr-ack với đăng ký origin rồi vẫn không vào được

Mình down bản bên skidrow, dùng Cr-ack này dc k nhỉ, mình thử nhưng tới đoạn origin log in thì nó bắt phải có code....link Cr-ack only bên skidrow die rồi

conyeume231

thanks ở đâu zay mấy bạn chỉ với, lần đầu tham gia diễn đàn nên hông biết mọi ng chỉ dùm mình ngen >.<

tctuvan

Re: [PC]The Sims 4 Cr-@-ck 1.0

Trích dẫn từ KylieYoong:
mình click vào thì nó bảo fải có product code j đó....

Bạn down file cr @ ack về làm đúng hướng dẫn trong đó thì sẽ không bị nữa.

tctuvan

Trích dẫn từ KylieYoong:
mình copy Cr-ack xong h nó bị stop working thì sao h bạn? >.<

Thử tắt diệt virus, hay window defender đi rồi copy lại CRa thử xem.

tctuvan

Trích dẫn từ KylieYoong:
cũng vậy àh bạn >.<

NHỚ TẮT ANTI-VIRUS KHI CÀI GAME
1. Vào trang . Tạo một tài khoản Origins, nếu bạn đang có sẵn 1 tài khoản Origins để chơi game bản quyền thì tốt nhất bạn nên tạo một tài khoản khác nhé.
2. Sau khi cài xong, chép nguyên thư mục Game trong thư mục Cr @ ck vào thư mục cài The Sims 4.
3. Cài đặt chương trình Origins (có sẵn trong disk 4) Chạy chương trình Origins lên.
4. Vào thư mục The Sims 4\Game\Bin, chạy file The.Sims.4.Launcher.exe để chơi.

Làm đúng hướng dẫn mà không được à

tctuvan

Trích dẫn từ KylieYoong:
uhm bạn... mình làm đúng hướng dẫn rồi mà vẫn bị stop working

1, the game directory __Installer \ vc \ vc2013 \ redist folder inside the VC2013 runtime Always make sure to càithe game 100% otherwise unable to run the registry may need to have another game portal to download to run below

Portal: +17 registry a key recovery tool lingual user manual starter + official + Cheats and other

2, letter no soft kill soft kill hack Please consciously prevent accidental deletion 3DMGAME.dll this Cr-ack file

Bạn cài Vc2013 trong thư mục __Installer \ vc \ vc2013 \ chưa?
Chú ý là trong thư mục C r ack có file 3DMGAME.dll đừng để diệt virus nó xóa mất file đó

Các chủ đề có liên quan khác