Đã bỏ Wifi mấy tháng nay, chuyển qua 3g viettel. Xài cực kỳ ổn định với tốc độ bình quân là 860kb/s. Còn các bạn thì như thế nào, cùng thảo luận nhé.

Còn đây speedtest

các bạn thấy ổn định không

Muircheartaigh

bác hack được thì chia sẻ với mọi người đi

ko thì inbox mình với, đang dung mf190s , thank trước

nếu là mf190s thì em khuyên bác nên xài chương trình như trong hình, còn nguồn thì em không nhớ lắm. Bác thử search nhé

Em cũng có một cái Mf190s, đang dùng chương trình này, rất ổn định và hack dễ

longdaica8x2001

Chuẩn - Giờ k dùng Wifi nữa toàn phá BW nó còn ổn định hơn Wifi - Được cái chỗ mình sóng nó khoẻ

masterwildghost

Đã bỏ Wifi mấy tháng nay, chuyển qua 3g viettel. Xài cực kỳ ổn định với tốc độ bình quân là 860kb/s. Còn các bạn thì như thế nào, cùng thảo luận nhé.

Còn đây speedtest

các bạn thấy ổn định không cái speed của bác thuộc hạng gà rồi. ping 74 dowload 5.82. tồi

thuydiep_051098

Speedtest nó không chính xác lắm đâu bạn, bạn cứ thử text bằng speedtest khoảng vài lần xem nó có giống nhau không nhé. Chủ yếu là tốc độ download ổn định bác nhé. Đang xài miễn phí mà

P©tur

2 cái soft đó bác search trên mạng nhé. Cái của HPhuong xài cho huewei, còn cái kia xài cho ZTE. Cái ZTE có thể chiều mình up. Mình chỉ có Cái dành cho Huewei

Ai xài huewei nếu kết nối nó báo phone book entry gì đó. Thì các bán creat new conection một cái mới và khai báo vào nhé. Là kết nối OK thôi (Lưu ý khi xài chương trình này thì tắt hết các chương trình quản lý kết nối khác nhé, nếu không nó sẽ báo không hỗ trợ Dcom này)

Cái soft của usb ZTE em bỏ ở máy khác, nên tối sẽ up cho các bạn nhé. Thấy hay thì thanks dùm em.

up cho ZTE:
ly DCom ZTE.rar

Cách sử dụng mình đả post ở trang 2, anh em tham khảo nhé

freefor_all89

ô hay lên chia sẻ hay là lên khoe thế ,phần mềm chả thấy đâu Cứ bình tĩnh. đừng nóng chứ bác.

Các chủ đề có liên quan khác