Garatun

Chào các bạn, Khi viết bài này mình không bít đã có ai giới thiệu về 2 trang web này chưa. Nhưn dù sao đi nữa mình vẫn muốn giới thiệu các bạn về nó. Vì mình đã coi được Film XXX của Nhật ký vàng anh post tren Youtube sau khi bị delete vài ngày sau đó..hehe.

Đây là 2 trang web mình thường dùng để coi những video nóng và bị died chỉ sau vài ngày.

Cách làm rất đơn giản chỉ cần Copy ID của các video đã bị xóa o youtube sau đó past nó vào phần ID trên các trang web o tren. Xong coi thui.

nhoc_buon0412

Chào các bạn, Khi viết bài này mình không bít đã có ai giới thiệu về 2 trang web này chưa. Nhưn dù sao đi nữa mình vẫn muốn giới thiệu các bạn về nó. Vì mình đã coi được Film XXX của Nhật ký vàng anh post tren Youtube sau khi bị delete vài ngày sau đó..hehe.

Đây là 2 trang web mình thường dùng để coi những video nóng và bị died chỉ sau vài ngày.

Cách làm rất đơn giản chỉ cần Copy ID của các video đã bị xóa o youtube sau đó past nó vào phần ID trên các trang web o tren. Xong coi thui. 2 trang nay k dung duoc nua. Bac co cach nao de xem lai khong ak?

Các chủ đề có liên quan khác