Alrik

Laptop mình trong thời gian sử dụng thì vào mp3 không được. lên mạng xem thì nhiều người bảo xóa chrome cài lại sẽ ok. sau kxoaxoas chrome bằng cách: Gỡ Bỏ Bằng Registry Windows

Bước 1: Click Start Menu --> gõ từ khóa Registry trong mục Search Programs and Files.

Bước 2: Cửa sổ Registry Editor mở ra, click HKEY_LOCAL_MACHINE -->Software --> Microsoft -> Windows -> CurrentVersion -> Uninstall.

Bước 3: Mở rộng nhánh Unistall chọn đến Google Chrome .

Click chuột phải chọn vào Modify trên UnistallString và copy đường dẫn trong mục Value Data:

Bước 4: Mở cửa sổ Command Prompt (hay gõ cmd trên Windows 7), Paste vào -->Enter.

Để quá trình thực hiện xong thì Google Chrome sẽ gõ bỏ khỏi hệ thống .

sau khi xóa như vậy, mình restart máy lại, rồi vào chrome down về thì nó bị như video (tải xong thì tải lại ..)

mình thử dùng IDM tải chrome offline thì cũng bị lỗi tương tự, chạy được 99% thì chạy lại từ đầu. mong cao thủ nào giúp mình với. Thank nhiều

Bạn có thể cài Goole Chrome bản ofline

TRY AGIAN mình đã thử bản offline ,nhưng mà kích vào không chạy. thử với run as admin... vẫn không được.

đâu bạn chọn vào file chọn properties->combatility-> check vào run thí program in....chọn window sever pack 2 rùi chạy lại đi

Pell

đâu bạn chọn vào file chọn properties->combatility-> check vào run thí program in....chọn window sever pack 2 rùi chạy lại đi vấn không được bạn ah.

Roddy

tại sao mình dùng idm down file chrome offline hay fifox đều không được, IDM chạy 99% thì chạy lại từ đầu.

Các chủ đề có liên quan khác