Bronsonn

cac bac pro oi giup em voi.may nha em vao run go regedit thi no hien bi can tro boi admin.em phai lam j day

tocngan1986

Chào tất cả người!
việc vào được regedit hay bất là do bạn cần có quyền của admin
nếu bạn là user thì bất thể mở được
nếu bạn là admin mà bất vào được thì dùng cách của bạn hungsocun
Good luck !!!

Faer

ban thu tao 1 user khac cho no la quyen admin .log of vao thu xem

roi go lenh regedit

Durwyn

Quote:

Được gửi bởi Lord_of_monsters

chính xác không đó là ok mà bất bị lỗi

không được đâu bồ ơi!tớ cũng bị dính cái này rồi!và tớ có cái này 90% là vào lại được regedit

bạn down về rồi chạy file Fixcombe.exe nhé!!

Stanhop

em dung cach cua hung so cun roi ma van không duoc hix hix ca task manager cung bi "has been disable by admin" em phai lam j day

lehieu_2111

cac bac oi.em vua laptop 1 user khac không phai la quyen amind thi lai xai duoc task manager va regedit.vay la sao day??????

kudarka_1

đúng là hông được j hết.dùng định dùng thử chương trình phục hồi registry nhưng hông biết có hiệu wả j hông.ai có ý kiến j hông.dùng chương trình nào đây

luungoclong_2

vào yahoo rồi nhấp vào e-mail coi nó có ra trình duyệt web không, nếu ra thì cứ tiến hành theo ý bác, còn bất ra thì mò cách khác vậy

Farquarson

Bạn thử làm cách sau xem có hiệu quả ko
Start > Run > nhập gpedit.msc > cửa sổ Group Policy sẽ hiện ra > vào User Configuration > Administrative Tempalates > System > tìm dòng "Prevent access to registry editing tools". bên cửa sổ bên phải > Double Click vào > hiện cửa sổ "Properties" > chọn "Disable".

vietanhstyle1

Quote:

Được gửi bởi duy007vn

Vào RUN gõ lệnh gpedit.msc > Enter.

- Trong cửa sổ Group Policy > chọn User Configuration > Administrative Templates > System > nhìn qua bên phải chọn và double-click vào "Prevent access to registry editing tools" > chọn Disable > OK. (để mở lại Registry)

- User Configuration > Administrative Templates > System > Ctrl + Alt + Del options > double "Remove Task Manager" > chọn Disable > OK (để mở lại Task Manager bị lỗi).

- User Configuration > Administrative Templates > Windows Components > Windows Explorer > double-click "Remove the Folder Options menu item from the Tools menu" > chọn Disalbe > OK. (để làm xuất hiện lại mục Folder Options bị mất do virus)

Sau khi chỉnh các thiết lập này xong, vào cmd gõ lệnh gpupdate /force > OK.

Thank duy007vn nhiều nhiều nhe !!!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác