doihong_12c8

Video ngắn sau sẽ hướng dẫn các bạn get hàng loạt link fshare 1 cách nhanh chóng, hàng loạt folder, hàng loạt link? chĩ trong 1 nốt nhạc đã nằm gọn trong IDm để sẵn sàng download

chips_tulip

cách này dành cho người tải nhiều file 1 lần và tốc độ mạng phải mạnh, chứ tốc độ yếu thì tải khi nào mới xong

Valentin

cách này dành cho người tải nhiều file 1 lần và tốc độ mạng phải mạnh, chứ tốc độ yếu thì tải khi nào mới xong

Không cứ phải cho người mạng mạnh, cho người đownloa nhiều link cùng 1 lúc

yenbeckham

Không cứ phải cho người mạng mạnh, cho người đownloa nhiều link cùng 1 lúc tải nhiều link cùng 1 lúc thì mấy file vài MB thôi. chứ mạng yếu mà tải khoảng 10 link, mỗi file khoảng 1GB thì tải khi nào mới xong, chưa tính là khi tải thì bị đứt gánh giữa đường

teddy_nhojbong

Cũng hay mà bác,cho IDM bắt tất cả link rồi tạm dừng download 1,2 file gì đó thôi,chứ down hết buồn buồn đứt gánh thì toi tải nhiều link cùng 1 lúc thì mấy file vài MB thôi. chứ mạng yếu mà tải khoảng 10 link, mỗi file khoảng 1GB thì tải khi nào mới xong, chưa tính là khi tải thì bị đứt gánh giữa đường

baby_dieuanh

Cũng hay mà bác,cho IDM bắt tất cả link rồi tạm dừng download 1,2 file gì đó thôi,chứ down hết buồn buồn đứt gánh thì toi mình thấy cũng hay nhưng mà nó không khả thi cho lắm (theo ý kiến của mình )

cách này dành cho ai lười lấy link thì được

Alvan

Bác thread bán point fshare à? Còn bán không bác Còn đấy bác ạ.

chaulac_nam

25k point thì được vip bao lâu bác Tùy bác dùng bao nhiêu thôi ạ, nếu bác ít dùng, một vài ngày dùng 1 lần thì ngày nào kích vip ngày đó, giả như 3 ngày download 1 lần thì sẽ trong gần 3 tháng.... Nói chung là bác dùng bao nhiêu thì nó hết bây nhiêu, dùng ít thì lâu , ngày nào cũng dùng thì 25 ngày

Nye

Có bác nào upload từ sáng bị " Lỗi đăng ký tập tin" không, từ sáng giờ em up toàn bị lỗi này.

Các chủ đề có liên quan khác