Atleigh

VNPT chơi mạnh vãi các bạn ạ. Mình nhớ là phải đăng kí dịch vụ Green Online của nó thì nó mới chặn

Mà mạng nhà mình không có dịch vụ đó nó cũng chặn luôn. Mấy trang phim đen nó chặn sạch sành sanh hết rồi.

Mình thử truy cập blog đen trên Tumblr chỉ đăng ảnh nude thôi mà nó cũng chặn luôn

Vãi VNPT. Chắc đà này mấy anh làm web đen sắp chết hết rồi vì bị chặn

Cũng tốt thôi được xài dịch vụ free vì có trẻ nhỏ ở nhà nữa

dunghoivisao

mới vào thử thôi nhé, thấy có chặn gì đâu... Bác xài VNPT hả. Mình có đăng kí dịch vụ Green Online của nó dâu mà nó chặn nhỉ.

Hình nè

cua_pnl

có chặn đâu bạn, mình sử dụng gói giáo viên lậu 110k 1 tháng vào thử xem vẫn được mà

phản đối mạng vnpt chậm, phản đối, phản đối, phản đối mạng vnpt chậm đến nổi không upload được luôn mấy bác ạ xem yotobe cũng không được. mình ở sài gòn nè

nhocbin13579

Chặn hết làm sao được, giập cái này thì cái khác lại mọc lên, mà đôi khi mọc lên còn nhanh hơn là chặn ấy chứ.

Calbex

Có thấy chặn gì đâu, mới search và vào thử 1 vài web đen thấy vẫn bình thường

t1nhy3ul4gj91

VNPT chơi mạnh vãi các bạn ạ. Mình nhớ là phải đăng kí dịch vụ Green Online của nó thì nó mới chặn

Mà mạng nhà mình không có dịch vụ đó nó cũng chặn luôn. Mấy trang phim đen nó chặn sạch sành sanh hết rồi.

Mình thử truy cập blog đen trên Tumblr chỉ đăng ảnh nude thôi mà nó cũng chặn luôn

Vãi VNPT. Chắc đà này mấy anh làm web đen sắp chết hết rồi vì bị chặn

Cũng tốt thôi được xài dịch vụ free vì có trẻ nhỏ ở nhà nữa reset modem là hết nhé bạn

du học cho lắm vào bọn nó chặn là phải

reset modem là hết

Các chủ đề có liên quan khác