Early

hình như nếu bạn delete thì cái phân vùng nó bị mất thôi chư ổ đĩa vậy lý chẳng có mất được. bạn vào disk management xem lại, nó còn nhưng giống như là ổ chưa định dạng. bạn định dạng nó lại là được. còn dữ liệu thì sau khi xong bạn có thể tìm phần mềm để khôi phục lại

Roark

hình như nếu bạn delete thì cái phân vùng nó bị mất thôi chư ổ đĩa vậy lý chẳng có mất được. bạn vào disk management xem lại, nó còn nhưng giống như là ổ chưa định dạng. bạn định dạng nó lại là được Ý là lấy lại data đã mất đấy bạn.giờ mà tạo lại rồi chép dữ liệu đè lên rồi sao phục hồi như cũ được.

Máy mình hiện đang có Active@ Partition recovery và Acronijs Disk Director 11 Home nhưng mình k có kinh nghiệm phục hồi cái này nên sợ làm sai thì k phục hồi được nên lên đây nhờ mọi người tư vấn nên dùng soft nào và cách sử dung mình với

Tris

Ý là lấy lại data đã mất đấy bạn.giờ mà tạo lại rồi chép dữ liệu đè lên rồi sao phục hồi như cũ được.

Máy mình hiện đang có Active@ Partition recovery và Acronijs Disk Director 11 Home nhưng mình k có kinh nghiệm phục hồi cái này nên sợ làm sai thì k phục hồi được nên lên đây nhờ mọi người tư vấn nên dùng soft nào và cách sử dung mình với có 1 số phần mềm cho phép khôi phục dữ liệu bị ghi đè, hay nói cách khác là khôi phục dữ liệu bị mất như recovery.... bạn lên google tìm và down về.

jimmy14290

Được bạn ạ dùng partition table doctor là được đó bạn.hay partition wizard

con_meo_ngoc

Mọi người hướng dẫn cụ thể giúp mình với.Chứ mấy dữ liệu đó mất là tiêu mình lun ak

Thế Active@ Partition và Acronis Disk vẫn có chức năng recovery mà.Mn có thể hướng dẫn mình 1 trong 2 cái này k? or nếu soft khác thì có thể cho mình hướng dẫn cụ thể hơn giúp mình với

iumaylam

Mọi người hướng dẫn cụ thể giúp mình với.Chứ mấy dữ liệu đó mất là tiêu mình lun ak

Thế Active@ Partition và Acronis Disk vẫn có chức năng recovery mà.Mn có thể hướng dẫn mình 1 trong 2 cái này k? or nếu soft khác thì có thể cho mình hướng dẫn cụ thể hơn giúp mình với Đây nè:

quaydau_labo

không lấy lại toàn vẹn được data đã mất nhé, tỉ lệ là 10% và là những file nhỏ. Tất cả những phần mềm khôi phục file sau khi format, xoá, ghi đè, ... mình đã test qua. Nhưng đến khi chạy những file vừa khôi phục thì corupt rất nhiều(đặc biệt là file rar, mkv dung lượng lớn), chỉ có khoảng 10% là dùng lại được, chủ yếu là mấy file văn bản, dung lượng vài MB

tran.thikhanh

Đây nè:
Chạy 11% mad đợi hoài nó k lên được nữa bạn ak.k bít có chuyen j k nữa
không lấy lại toàn vẹn được data đã mất nhé, tỉ lệ là 10% và là những file nhỏ. Tất cả những phần mềm khôi phục file sau khi format, xoá, ghi đè, ... mình đã test qua. Nhưng đến khi chạy những file vừa khôi phục thì corupt rất nhiều(đặc biệt là file rar, mkv dung lượng lớn), chỉ có khoảng 10% là dùng lại được, chủ yếu là mấy file văn bản, dung lượng vài MB khi format thì tỉ lệ lấy lại khó hơn nhưng mình chỉ delete ổ đĩa thôi nên mình nghỉ nếu k ghi đè dữ liệu lên thì dữ liệu lấy lại là hoàn toàn có thể chứ bạn

vitienyeuem

khi format thì tỉ lệ lấy lại khó hơn nhưng mình chỉ delete ổ đĩa thôi nên mình nghỉ nếu k ghi đè dữ liệu lên thì dữ liệu lấy lại là hoàn toàn có thể chứ bạn Nếu bạn dùng phần mềm này không được thì dùng phần mềm khác, kiểu như thế này nếu có ổ lưu lại, dữ liệu có thể phục hồi 100 %

trinh_duonggia

bạn bất cẩn quá, ổ dữ liệu mà delete được @@

mình ít khi dùng cái này, bạn có thể dùng Recover My Files thử xem

khi format thì tỉ lệ lấy lại khó hơn nhưng mình chỉ delete ổ đĩa thôi nên mình nghỉ nếu k ghi đè dữ liệu lên thì dữ liệu lấy lại là hoàn toàn có thể chứ bạn Khi bạn del ổ đĩa thì K được làm gì cả, dùng phần mềm này chạy. Lâu nhưng mà phải đợi đó. Cứ vứt máy ở đó vài tiếng. Chủ yếu là thời gian đó bạn

Dùng phần mềm này nhé AOMEI Partition Assistant Home Edition

bạn bất cẩn quá, ổ dữ liệu mà delete được @@

mình ít khi dùng cái này, bạn có thể dùng Recover My Files thử xem Khi bạn del ổ đĩa thì K được làm gì cả, dùng phần mềm này chạy. Lâu nhưng mà phải đợi đó. Cứ vứt máy ở đó vài tiếng. Chủ yếu là thời gian đó bạn

Dùng phần mềm này nhé AOMEI Partition Assistant Home Edition mọi người có link MF hok z? mình vào trang j mà nó bắt phải down thêm chương trình hổ trợ download nữa

Randkin

- 2 chương trình phục hồi partition trong windows tốt nhất là Find and Mount và Acronis*Disk*Director*Home. Bạn không nên dùng free mà phải Cr-ack trước khi dùng để tăng tốc độ dò tìm và phục hồi. Dù chậm bạn vẫn phải chờ đến khi nó tìm xong, mount vào partition ảo, từ đó bạn sẽ sao chép dữ liệu đến partition khác.

- Bạn tuyệt đối không được làm gì trên phân vùng bị delete đó (không được tạo lại partition, format). Nếu bạn phục hồi trên phân vùng bị delete thì khả năng phục hồi lên đến 100%. Mình đã từng giúp các bạn, có ca còn khó hơn của bạn nữa kìa.

ptdieuhoa

- 2 chương trình phục hồi partition trong windows tốt nhất là Find and Mount và Acronis*Disk*Director*Home. Bạn không nên dùng free mà phải Cr-ack trước khi dùng để tăng tốc độ dò tìm và phục hồi. Dù chậm bạn vẫn phải chờ đến khi nó tìm xong, mount vào partition ảo, từ đó bạn sẽ sao chép dữ liệu đến partition khác.

- Bạn tuyệt đối không được làm gì trên phân vùng bị delete đó (không được tạo lại partition, format). Nếu bạn phục hồi trên phân vùng bị delete thì khả năng phục hồi lên đến 100%. Mình đã từng giúp các bạn, có ca còn khó hơn của bạn nữa kìa. Mình tải chương trình find and mount về scan nhưng không ra bạn à, mình cũng lỡ tay xóa nhầm trong disk management. bạn có thể teamviewer ko

Các chủ đề có liên quan khác