Cái Cr-ack này chỉ chơi được với Bot nhé. các bạn dùng tạm Còn mún chơi online thì đợi skidrow tới cuối năm hay tháng 1 nhé

Link game CSGO unlocker (torrent):

Link Cr-ack đây

các bạn down thêm steam về rùi coppy thư mục game counter strike Global offensive vào theo đường dẫn sau :Steam\steamapps\common\Counter-Strike Global Offensive. Sau đó giải nén Cr-ack rùi coppy tất cả vào thư mục counter strike global offensive. Chạy bằng file start_go. Ai thử xong ngon thì thank nhé. Mình chắc chắn mình chơi được rồi nhưng không up được clip vì quay + up lên youtube lâu lắm. không có virus đâu ai test xong bảo kê với

Update link mấy bạn không down được ở mediafire. Mình thử vẫn down được bình thường

Link zing:

Link 4share:

Video hướng dẫn của bác rongcan

Mình chưa dùng bản free trên steam 1 lần nào nhé. Mình down steam về rùi coppy cái CS GO unlocker của skidrow vào mục common. Sau đó chép Cr-ack. Vào = file start_go. Okee. Mình win7 untimate 64bit

chjp_kute

file bị block rùi nha bạn , mà hình như chỉ có trên MAC thui mà sao windows cũng chơi được à

ngoc20thanh

file bị block rùi nha bạn , mà hình như chỉ có trên MAC thui mà sao windows cũng chơi được à Mình xài win7 64bit. Bạn làm theo hướng dẫn nhé. Link mới đây :

kimnguu58

^

Nếu có hỗ trợ server VN thì không lag chứ server mà ở tận đẩu tận đâu thì bắn chỉ có trượt.

Clustfeinad

Cr-ack này mình đã test thử trên windows 7(64), tới màn hình loading là bị đá ra ngoài. Chờ Cr-ack xịn hơn thôi.

kelbin_lei

đã test thành công với bản unlocked trên windows 7 ultimate sp1 32 bit ,chơi offline với bot ok ,ko lỗi gì cả ,phần chơi online thì mình chưa thử nhưng thiết nghĩ để chơi online lâu dài thì vẫn cần bản non steam ,bản thân mình chơi game này chỉ bắn với bot cho vui vậy nên thế này là tốt rồi

p3_c0j

Mình win7 untimate 64bit test ngon chơi bình thường nhé. Lúc vào game nó đen sì màn hình 1 lúc rồi vào được. các bạn bấm vào start_go để vào game nhé.

Mình win7 untimate 64bit test ngon chơi bình thường nhé. Lúc vào game nó đen sì màn hình 1 lúc rồi vào được. các bạn bấm vào start_go để vào game nhé. mình cũng dùng windows 7 untimate 64 bit làm theo cách bạn bảo nhưng đâu có vào được game đâu màn hình đen sì rồi bị đẩy ra ngoài luôn có thấy gì đâu

landang0810

File Blocked for Violation. bị block thêm rùi...có khj bác đặt tên file khác đj không media nó dò file name nó block nhanh lắm

minhhien_pal

Bạn paste tất cả những gì trong foder csgoCr-ack vào thư mục game. Nó hiện gì cứ yes hay yes to all. Sau đó vào bằng file start_go

Các chủ đề có liên quan khác