Ordwald

Em mới cài KMPlayer 3.9.0.125 nhưng cứ mỗi lần bật lên thì nó lại hiện lên thế này

Bác nào biết cách loại bỏ phần BOX gì đó chỉ em với, làm sao để mỗi lần bật lên nó không hiên lên cái bảng đó nữa, Thank các bạn

c0behaykh0c118

Bác nào biết cách loại bỏ phần BOX gì đó chỉ em với, làm sao để mỗi lần bật lên nó không hiên lên cái bảng đó nữa, Thank các bạn Gỡ ra cài lại phiên bản cũ,bản 3.0 là được

mushu_nhung

Gỡ ra cài lại phiên bản cũ,bản 3.0 là được Em dùng bản KMPlayer Portable3.9.0.126 thì không bị như vậy bác ạ

Cawrdav

Em dùng bản KMPlayer Portable3.9.0.126 thì không bị như vậy bác ạ thế thì cứ lấy bản ấy mà xài ? Có gì đâu mà phải thắc mắc ?

Thêm dòng sau vào file hosts:

127.0.0.1 player.kmpmedia.net Ngoài cách can thiệp file hosts thì còn cách nào khác không bác

y3u_la_kj_ji

Ngoài cách can thiệp file hosts thì còn cách nào khác không bác Cách đó thôi thím , chưa có cách khác nhé

kntphuc

em dùng tường lửa, chặn truy cập internet của KMP Bác có thể hướng kĩ một chút không ạ

thoidi

em chặn bằng IE nhưng lại không xem được video trên IE nữa Chặn vậy thôi chứ chặng làm gì cho phí công ra

Các chủ đề có liên quan khác