ti_love_2202

các bạn ơi hôm nay em sợ quá .

đọc mấy bài trên mạng em thấy deep web rất là ghê và em đã lỡ...lỡ.....lỡ...........xem mấy bài đó nhưng chưa dám vào trang deep web nào , em sợ click lầm mấy cái link deep web mà mọi người chia sẽ.mặt dù em rất thận trọng.

EM xài chrome , windows 8 , không có tor bảo mật gì hết đó. vậy có thể click lầm rùi vào deep web không ??

Em có vào trang 4chan.org :cái này có phải deep web nguy hiểm không ?

Thật sự cuộc sống đang tươi đẹp thì gặp cái deep web ghê này mong mọi người giúp cho

!!!!!!!!!!!!!!!!!!Cần trấn an về deep web

Mấy trang deep web thì chỉ có dùng tor mới vào được thôi.

Nói chung là không cần lo, có vào mà không làm gì thì cũng chả sao cả. Nhưng nói chung nên cài diệt virus đi, nhỡ bị nhiễm thì toi

thienan2672000

chả ai thèm bắt bạn đâu mà lo hế hế
Vào đó đừng có đăng hay hoạt động gì để lưu lại đó là được. Mà nói chung là toàn những cái linh tinh, vào làm gì mệt đầu

hoaivu_009

Nếu muốn tham gia deep web cần có cái này, yêu cầu đọc hết bài, và mình không chịu trách nhiệm về hậu quả:
Trấn an chút về DEEP WEB:

duigachammuoi

Cái này khác gì dùng proxy. Bọn mỹ này lắm chuyện thât.

hpua mới vào deep web down 1 cái clip xong tại sao mấy bác cứ phải làm lớn cái vấn đề lên thế nhỉ

hong.traitim

các bạn nào có trải nghiệm nữa cho em xem thêm

kinhquoc_88

Chẳng có gì đặc biệt cả. Trước bạn dùng 1 proxy thì cái này giúp bạn dùng nhiều proxy đè lên nhau. Còn mấy chuyện giết choc... toàn tin lá cải

Vấn đề là mọi thông tin khi bạn dùng Tor sẽ không bị chính quyền sở tại (VN) theo dõi...., nhưng tất cả đều được được người Mỹ theo dõi, ...
Nên đừng có dại mà dùng nó để đăng cái gì liên quan đến cá nhân, tiên bạc nhé...

deep web là gì?

Có gì thú vị không ? nói chung là mới đi dạo vòng vòng sơ sơ thui bác ak, tại vì kiếm được có mấy địa chỉ nên cũng không có vào nhiều được

windcloud2047

Ơ còn em nghe nói click vào link .com nào đó sẽ có người đến giết là sao?

babykid852000

hi hi nó cẩn có tor mới vào được mà hơ nữa cần tiền máy bay lôi bạn sang nước nó làm thí nghiệm chắc đến sân bay đã tỏi với các Thánh của VN

Bran

Mong các pác tl,em sợ

Các chủ đề có liên quan khác