an_hut

chẳng là gần đây , khi khởi động chrome lên , vào 1 trang web bất kì , ví dụ là youtube hay là facebook gì đấy ... , cứ click phát đầu tiên vào bất cứ đâu ở cái trang đấy thì lúc đó sẽ có 1 bảng trình duyệt khác hiện lên và 1 quảng cáo vớ vẩn xuất hiện với dòng chữ bạn cần cài đặt java này kia , trông rất khó chịu , ở phần tiện ích mở rộng thì đã xoá hết , chỉ để lại mỗi adblock , trong mục program của máy thì những ứng dụng hay phần mềm không liên quan đến máy thì đã xoá sạch , trình duyệt IE thì đã được đưa về mặc định , có bác nào biết nguyên nhân tại sao và cách khắc phục không , mong được giúp đỡ .

với cả Xbox 360 thì chơi online bằng cách nào , điển hình như là FIFA 2014 hay là GTA gì đấy , mình muốn chơi online thì phải làm sao trong khi tài khoản xbox 360 vẫn đang còn miễn phí chơi online tận 1 tháng

Nếu bạn thấy một số thay đổi cài đặt Chrome không do mình thực hiện hay thấy nhiều quảng cáo và cửa sổ bật lên thì máy tính của bạn có thể bị nhiễm phần mềm độc hại hay đã bị cài đặt một chương trình gây ra sự thay đổi đó cũng như làm xuất hiện các cửa sổ bật lên. Bạn nên xóa phần mềm độc hại và các chương trình khác mà bạn không nhớ là đã cài đặt trên máy tính của mình.Sau khi bạn xóa các chương trình độc hại khỏi máy tính của mình, hãy đặt lại cài đặt trình duyệt Chrome để hoàn tất

Các chủ đề có liên quan khác